Ngành bán lẻ dược phẩm: Nếu FPT Long Châu là số 2 thì đố ai dám nhận là số 1 nhé!

em tin bác thuyền trưởng

2 Likes

hàng thuộc dạng siêu phẩm, bác an tâm hold cho tôi, bọn lướt lát bán chán rồi lại vào đua 8x, 9x cho mà xem

1 Likes

FRT trở lại cuộc đua, cuối năm có bánh chưng anh em kiên trì nắm giữ nhé.

2 Likes

Tình hình dgw ra kqkd quý 2 bán hàng ICT tốt hơn quý 1. DGW là ông bán buôn thì ông bán lẻ FRT thế nào nhỉ?

FRT quý 2 lỗ 129 tỷ (Nếu đầu vào LNST của Synnex FPT quý 2 là 80 tỷ - Tạm tính ~ quý 1)
image
Có sai xót gì trong cách tính ko các bro? Biến số là LNST quý 2 của Synnex FPT.

1 Likes

mấy bác đánh FRT theo bctc của FPT shop thì bán nhanh đi rồi về nhé!
Mịa đầu tư mà đầu óc tối vậy sao mà sống nổi với cái thị trường này

2 Likes

Quan ngại thực sự. Học toán là để tư duy và nương theo thị trường, theo dòng tiền; đâu phải mấy con số cộng trừ nhân chia?

FRT cứ leo, cứ leo. Các anh em cứ phán, cứ phán.

1 Likes

bctc quí 2 lỗ thì bán đi, nói mịa gì!
Nếu ngon thì short luôn, mau giàu lắm nha!
Mịa anh cho bọn short bao lần ra gầm cầu hết mà còn chưa sợ à?!

bác chửi mà mình nghe thẩm thấu dữ ta.

1 Likes

Tôi ôm FRT từ cú sụt lần trước, trước chia tới nay chưa rụng cổ nào. Từ bấy đến nay bao anh tài vào phân tích tôi đọc hết, tiếp thu hết. Sợ gì mà không đọc? Có ngu đel đâu mà không biết nó lỗ?

Chỉ có bán FRT là tôi đ.éo làm theo họ thôi.

1 Likes

chứi cho tỉnh ra mà thay đổi tư duy kiếm tiền về nuôi vợ nuôi con nha

1 Likes

ai chửi mình mà chửi đúng là mình thích, thích cách tư duy và đi tiền của bác rồi đó.

Các cụ khen ngon bán nhà mà múc. Công ty nó có các mảng mà nói ko quan tâm. Ngu học
Nói thế Vhm nó lãi thế giá ko tăng. vì nó phải nuôi mấy con nghiện trong nhà. Dốt, về chỗ.
Tưởng mình các cụ biết tính Long châu còn thiên hạ nó mù. Ko có long châu thỳ Frt giá ko đáng 10 xu.

1 Likes

số liệu cuối tháng 6, FRT đạt 1.234 cửa hàng LC. Số tiến ‘Vững bước để thành công’, đẹp đấy!
Ae biết hiện tại tb 1 cửa hàng doanh thu bao nhiêu/tháng không? Kỳ vọng trong 2 năm tới mở bao nhiêu cửa hàng, lợi nhuận tb bao nhiêu/Long Châu không?
Mịa tôi nói các bác lại nói tôi nói khoác, chờ sang năm 2024 mà xem nhé. Tiền đổ về FRT như thác đổ luôn nha

2 Likes

mịa cao thủ đầu đầy mũ đây rồi! Giỏi quá bác bán nhà mà short đi!
Ae FRT đã ăn no bụng đây nầy, tiền ngập mặt đây chứ bán nhà làm gì, định mua thêm nhà thì có!
sẵn luôn bác có bán nhà để tôi nói ae qua hốt luôn cho nha kkkk

1 Likes

Phản biện đi bro. Các bro đánh theo thì đừng hô hào.
Lúc nó bán ra lại chạy rẽ đất.

Quý này Frt lỗ nữa là sẽ cắt margin nhé

Các cụ phản biện giúp tôi: FRT lỗ thế sao giá nó tăng tốt thế?
Vậy là đủ.

1 Likes

có những thông tin tôi đâu cần nói hay hô hào chi, ae có niềm tin thì mua, không thì thôi, ai thấy hết kỳ vọng thì bán đi, tôi vẫn khuyên ae nếu sợ thì bán hết đi đấy chứ. Còn ai có niềm tin thì tôi chia sẻ tầm nhìn mà chiến tiếp thôi. Ae tự quyết định.
Bác thấy ae theo tôi đầu tư có kết quả tốt tôi có được gì không hay chỉ được gạch đá của kẻ vô ơn …

Thấy bác cũng có tinh thần cầu tiến đấy kkkkk
bác nên nghiên cứu sâu hơn nửa mới đầu tư tốt nhé

2 Likes