Ngành bán lẻ dược phẩm: Nếu FPT Long Châu là số 2 thì đố ai dám nhận là số 1 nhé!

tường đè nổi 76.0 à! Mất hàng nhé

Bác cứ vật nhau vs nó làm j, tự doanh múc gần 1.3 tr FRT trong 2 tuần nay rồi, em chưa hiểu tại sao chúng nó mua lắm thế.

2 Likes

tiềm năng kinh lắm, kỳ lân đấy bác, view 2024-2025 sẽ 2xx nha

1 Likes

kinh tế đang phục hồi tốt, bán lẻ khắp nơi Á, Âu, Mỹ, … đều phục hồi mạnh mẽ. FRT có câu chuyện riêng của Long Châu, mạng viễn thông, tiềm năng của y tế và chăm sóc sức khoẻ của 100tr dân ngày càng già, đời sống ngày càng nâng cao, …thì FRT đúng là 1 case đầu tư đầy tiềm năng

tích luỹ tạo nền đã đủ chặt rùi đó, chạy thôi!

tích lũy chưa đủ đâu, cần thêm nửa tháng nữa chứ

1 Likes

hơn 15 phiên rồi, tíh luỹ nửa tháng nửa chắc phi cái lên cung trăng luôn à.
Go to the moon!

bác lại vớ vẩn nhầm nhà rùi

Nhìn có thể là tích lũy cũng có thể là phân phối. Ai mà biết???

nếu trãi nghiệm đủ lâu bác sẽ có tư duy logic thị trường tốt hơn.

FRT tốt, kỳ vọng cao. Đúng, nhưng hiện tại ko còn vĩ mô ủng hộ. Giá đang chênh vênh trên đỉnh ngắn bạn, nếu tây mang hàng ra bán thì sẽ khó giữ. Khả năng điều chỉnh mạnh là rất cao. Như VSC là 1 vd
Nhìn vào TA thì FRT khả năng cao đã đi hết sóng 1 và bước vào sóng 2 chỉnh đợi kq quý 3 ra nếu cải thiện thì sóng 3 lại bắt đầu.

tôi nghĩ ngược lại đấy. Bác thấy tối qua sau khi số liệu báo cáo ra, các cổ phiếu bán lẻ ở Mỹ tămg ầm ầm đấy, kỳ vọng cuối năm và sang năm sau còn tốt hơn. Nhà bán lê đang gom trữ hàng chuẩn bị cho đợt bùng nổ quí 3, quí 4.
ở VN vĩ mô thì tốt và hỗ trợ bán lẻ chưa từng có ( giảm lãi suất, giảm thuế VAT từ tháng 7 cho đến hết năm, bơm tiền kích cầu tiêu dùng, đợt tăng lương của cp tháng 7 hơn 20%, …

sai, giá trị thật của FRT chỉ cần Long Châu thôi đã hơn 1xx rùi nhé

Tây nó mua vùng thấp khi đạt kỳ vọng lãi là nó chốt cũng bình thường, nó chốt rồi nó lại mua. Tây ở cái chứng vịt mình cũng mafia lắm, bác có theo dõi sẽ biết, đôi lúc nó bán nhưng thật ra là mua, nhưng khi thấy mua lại là bán đấy. Hiện gại tỷ lệ cổ đông của FRT rất cô đặc, bác em sẽ biết

trong thị trường uptrend tích luỹ (chỉnh nhẹ hoặc đi ngang) là phi tiếp đấy

2 Likes

vùng 77.x -80.0 chắc nhỏ lẻ không còn hàng bao nhiêu nửa, cả tuần nay bọn tự doanh nó gom muốn hết rồi, có Tây this chốt vùng này nhưng 2 phiên nay Tây that lại bắt đầu vào tranh hàng cùng tự doanh, nhỏ lẻ sợ chỉ đứng xem thèm thôi kkk

ae nào thấy thèm cứ tìm lý do chym thoải con gà máy, hàng này bao chym lợn nha kkk
nếu bác nào chym mà nó giảm được mình mua gia tăng thêm, hứa sẽ mời cafe ae chym có hiệu quả đấy kkk

1 Likes

Bụp măng lại nhú nữa rồi kìa bác :))) đúng là thời gian vừa qua tự doanh + NN gom gần 1% của e nó rồi

1 Likes

nay chắc tím luôn quá

1 Likes

Lại nổ vol mở đường band cổ đông lại lồi mồm chăng

2 Likes