Ngành bán lẻ dược phẩm: Nếu FPT Long Châu là số 2 thì đố ai dám nhận là số 1 nhé!

tây lông tham chiến 350k FRT khác hẳn

1 Likes

Hạ mất 50% FRT giá 78.8 hơi tiếc :rofl:

1 Likes

hôm nay tím đấy

index đỏ khả năng khó tím bác ơi @3000kg

1 Likes

ừ nay bọn blue xấu quá

múc đi, kệ mịa VNI nha

VNI kệ nó thôi

1 Likes

hôm nay bọn blue không xấu là thị trường tăng bèo cũng 10p, bán lẻ và bđs lead nha

cục 79 coi chừng mất nha

Các b chốt lời blu ác quá, chốt xong các b có mang tiền đi mua đất, mua vàng hay mua xe ko nhỉ :joy:

1 Likes

Chốt j thì về già cũng nốc thuốc của Long Châu bán thôi.

mấy trăm nghìn 79.0 vậy là bị nuốt sạch à kkk

1 Likes

Tự doanh lại xúc 260k, chúng nó tính làm cdl ah bác?

1 Likes

nó múc mấy phiên nay, bọn nó thính lắm, nó thấy tiềm năng nên múc

Em nói thật là em chưa thấy thằng tự doanh nào múc trong 1 tg ngắn 1% cp của 1 cty niêm yết cả.
Nói chung là ngon nên múc thôi, ý em là vấn đề thanh khoản nên tự doanh phải múc 1 lượng vừa phải vs thanh khoản hằng ngày để có thể thoát ra ngay.

tự doanh múc cật lực, nước ngoài cũng múc mấy phiên nay, chỉ có nhỏ lẻ là bán. Thật là tiếc!

tại sao tự doanh nó múc, tại sao Tây nó múc, tại sao tại sao?.. kệ bà nó đi, mình khỏi đoán già đoán non làm gì cho mệt, cũng chả cần.
Tôi thấy được tiềm năng của doanh nghiệp thì tôi mua, chuyện tụi nó làm gì chả quan trọng. Tôi mua nắm giữ trước giờ lâu hơn bọn nó nhiều

1 Likes

bác thấy tôi mua từ cuối tháng 2 và đầu tháng 3/2023 lận chứ đâu phải bây giờ, tất nhiên tôi có lí do của tôi

1 Likes

chuẩn bị vào siêu sóng nhé!
Tiền lớn vào như thế này, xanh nổ vol mạnh mẽ vầy thì là siêu cổ chứ còn gì nữa.
Cây hôm qua nổ vol đẹp, tự doanh và Tây ăn hàng ác thiệt!

2 Likes

nay vol tụt áp rồi, hàng bán không còn nhiều, chuẩn bị chiều nâng nền giá lên 8x nha ae, FRT tích luỹ 7x đủ lâu rồi