Nghị định 65 sẽ được đẩy mạnh từ 6/2/2023

, , , ,

Thử theo dõi dòng tiền sắp tới xem sao về dòng BĐS nhưng lần này sẽ theo dõi dòng chứng khoán nhỏ ^^

1 Likes

múc thoi

Theo dõi dòng bé trước lần này chơi ngược :)))

Cứ cho là OK đi, ae đăng ký mua hết đi nhé…bao nhiêu AE mua giơ tay lên nap và Lãi suất là bao nhiêu, các cty BĐS có chịu đươc Lãi suất ko…mơ giữa ban ngày nhé

Rồi dần dần sẽ tháo gỡ nút thắt, và có tăng thì sẽ ko tăng sốc như đợt rồi, cùng theo dõi xem sao

2 Likes

lại mơ rồi… đêm dài thì lắm mộng…đi hỏi anh ĐN Đức đi

1 Likes

Quan sát tuần sau xem sao

Dig 3x trước

Nghị định nó sửa tốt hơn nđt thì may ra ptr mạnh khoẻ - quay lại mang tính đầu cơ thì lại phản tác dụng - trái phiếu ba không gọi bọn ngân hàng vào mà mua xem có chết không -cứ lôi ra phát hành ở dân rồi bọn nv tư vấn sai mục đích thì muôn đời nát

Dự án thì cả đống còn doanh nghiệp khoẻ thì ko còn nhiều đại diện bđs lần này có KHG là đỉnh nhất nên lần này tôi vote cho bđs nhỏ, SCR cũng ổn nhiểu bên tham gia vào

1 Likes

Dig 3x đoạn này khó lắm, đeo bám nhiều đoạn này t quan sát bđs giá còn nhỏ nhỏ xinh xinh thôi ^^

Nghị định sửa đổi là rất cần thiết nhưng nđt cũng cần nắm rõ TPDN sau thì mua vào cũng sẽ nhiều điều khoản hơn và ko còn hiện tượng dân đi cầm băng dôn đòi nợ nữa vì cần hiểu rõ mới bán được :))

2 Likes

Bác đánh giá thế nào về cổ phiếu KHG ạ :innocent:

2 Likes

KHG thì best đoạn này rồi hôm bữa xem bctc lãi thật sự mà hôm sau ko đua lệnh kịp, 1 phần lái đang nắm cuộc chơi và 1 phần KHG cũng lãi trên kết quả kinh doanh thật, bán bđs thật cũng là doanh nghiệp bđs hiếm hoi trên sàn mà năm qua ko lỗ. Qua tầm soạt 1 loạt cổ bđs hồi tết thì t đánh giá bđs nhỏ đợt này sẽ mạnh và tăng tốt hơn bđs lớn

1 Likes

Bác thấy cái BC lưu chuyển tiền tệ của nó như nào ah

Dự phòng tốt lắm nên ko có chuyện ko thanh khoản được nhé

Cứ công ty nào có nhã ý hợp tác với em thì em đều cầu nguyện cho nó suôn sẻ hết :innocent::innocent::innocent:
Chúc bác thành công với mã KHG

1 Likes

KHg e ko có vì ko mua kịp nhưng đang nằm SCR TCH, quan sát thì ngoài KHG ra 2 e này cũng rất ok đoạn này, chưa nói lên điều gì nhưng dòng tiền đang vào :))

Về tình hình dòng tiền thì tất cả các mã bđs bị ảnh hưởng.
KHG là doanh nghiệp có triển vọng, tham vọng, với nhiều nguồn lực để thực hiện tham vọng đó.
Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi :innocent: