Nghỉ tết đêm ngủ mơ giấc hãi quá ! Kiểu này ra tết sút hết

Thấy chưa giờ mới lộ tâm hẹp hòi nhỏ nhen nè :rofl:

Tâm đố kỵ, ganh ghét thấy người ta làm những việc ngoài khả năng của Lão là liền vào bảo là lừa đảo ngay.

Chắc chắn những người như này không giúp được ai gì hết chỉ biết lo thân mình.

Bố mẹ, anh, em họ hàng đều không nhờ cậy được gì cả.

Đạo lý rất hay :grin:

Thì chẳng quá đúng có nói được gì thêm nữa đâu hả anh ?

Chưa thằng nào cầm dài cổ A7 đứt hết nhé

(Ví dụ minh hoạ bên dưới)

Ông bao giờ giúp được người vậy mới lên phản biện.

Còn các cụ có câu:

“Trên đời kiêng 2 việc

Một là mai mối cưới xin

Hai là giới thiệu mua đất”

Cưới mà được vợ ngon, chồng tốt thì nó cho con Gà, quả trứng.

Không thì nó chửi bố mình lên

Giới thiệu mua đất, hay chứng khoán cũng thế thôi

Còn đủ sức đứng mũi chịu xào như A7 thì quá đẳng cấp.

Ông anh chắc đủ tuổi không ?

1 Likes

Bác @Upbo nay vui nghê. Cb đi khấn các cụ rồi mà lôi cút các thứ lên chửa, xong đi khấn các cụ :joy::joy::joy:. Tết đến đít rồi nghỉ ngơi thôi bác ko năm mới các cụ vật cho đó :joy::joy::joy:

1 Likes

Tôi nói công tâm một điều là đã được ăn nhờ a7 rồi rút ra ko nên quay lại ị ngay vào bát mình vừa ăn.
Làm người như vậy ko dạy được con cái đâu ông. :sunglasses::sunglasses::sunglasses:

Không nói thì không sao nói ra lại biết trình của Bác còi bỏ mẹ.

Công ty bất động sản có sở hữu đất không ?

Cá nhân có đi xin được dự án bđs không ?

Ông mua miếng đất ruộng có biến đất ruộng thành đất thổ cư được không ?

Đất dân tăng x2, x3 thì đấy CĐT cầm có x2, x3 không ?

Tưởng thế nào trình non lắm uống ít rượu thôi kẻo lại lòi ra cái dốt nữa đấy :sweat_smile:

1 Likes

Em xin phép quảng cáo 1 tí ạ

:sweat_smile: Ok

Cứ 1 năm nữa thằng nào x nhiều lần TK hơn thì mới nói chuyện biết hay không biết chứng khoán.

Trả lời không nổi thì nó ở trường phái khác ngoài sự hiểu biết rồi.

Hay người ta gọi là “out trình” đấy

Trong xã hội người có tâm, có tầm đếm đc mấy người? Bởi vậy trong hàng ngàn lãnh đạo chỉ tìm đc một vãi lãnh đạo có đủ tâm và tầm. Người xấu họ cũng giàu nhưng giàu ko bền, ko sướng, ko thoải mái. Tâm sáng thì làm gì cũng an nhiên, tự tại, tiền tự khắc theo mà thôi

Upbo ơi , kệ người ta đi sao ông nói lắm vậy ông, người ta đầu tư sao kệ người ta đi, ông rảnh quá

Thôi mấy ông kệ cho thằng upbo nc 1 mình đi , xàm thật

Tết dồi,nhẹ tí.ra tết ngứa tai ae chửi nhau tiếp đi. Không bàn giá trị với t+.họ biết mấy đường ma,đánh theo vôn,tín hiệu xanh đỏ.Biết đéo gì.mấy anh t+ không khá là thế.cỡ thánh TA Hem vẽ Chim bướm có ngìn thằng theo đuôi mà tk không đủ 10 tỉ.đánh chứng cả chục năm đéo bằng fo nó đánh 1 năm.loại đó đệ tử A7 chấp 10,20,30 thằng kkk. :laughing:

1 Likes

Cái thằng @Upbo này cũng có tí kiến thức đó bác. Người mới nghe nó hót cũng thấy khá bùi tai,tỏ ra nguy hiểm vãi. Nói ví von thế này cho dễ hiểu. Thằng Upbo này coi là 1 sinh viên giỏi thì A7 coi là chủ doanh nghiệp lớn. SV học giỏi thì anh trao cho cái học bổng gọi là động viên. Từ cổ chí kim em chỉ thấy mấy chú sinh viên học giỏi đó khi nhận học bổng chỉ biết cám ơn bác lãnh đạo doanh nghiệp đã trao cho cháu, rồi cám ơn bố mẹ dạy dỗ ông bà tổ tiên phù hộ bla bla… chứ chưa thấy chú nào lại đòi đi so kè với người vừa trao học bổng cho mình cả, đòi so thì lấy gì ra để mà so, rõ rồ, thần kinh.

3 Likes

Tao cho chúng mày đi ăn cuơp , ăn trôm có tiên đi , xong rôi chung may vê đây nap mang mua đât của tao ,Tao nÂNG nhẹ giá 2-3 lân lây sạch tiên lai của chung may, tao cho chúng mày đi cày bừa như trâu , như choa, con tao giư 20 miêng đât rôi du lịch vong quanh thê giơi , chơ chúng may đi cày 10-20 năm nưa khi nào đủ tiên thì tơi đây van xin tao bán cho 1 miêng , thuơng tinh tao giảm cho 5% sau khi tăng 10 lân rôi nhé. Lũ chung may vưa dốt nat, ngu si lai ko chiu mơ mang tư duy , tâm nhìn . Đơi chung may nghèo thì đeo nói, chung may khiên con cháu chúng mày nghèo hèn, nhà cưa đeo có, phải ă n nhơ ơ đâu nguơi khác thì đám con cháu chúng mày nó trèo lêm ban thơ chung may i.a lên đó đây

Bố cái thằng hấp

Thằng như hưng lùn mang tk da lừa xã hội.chất xám về chứng cổ có đéo đâu.10 năm nữa bọn nó đủ khôn,không đổi giọng số đông chửi như cún đó. :laughing:

Đấy nói chuyện lại lòi ra cái dốt tiếp này :sweat_smile:

Đầu tư chứng khoán hay đầu tư gì cũng phải “Quản trị rủi ro”

Thế ông đã bán mấy cái nhà theo ai đó rồi hả ? :rofl:

Đầu tư chứng khoán bản chất là bỏ tiền ra góp vốn vào doanh nghiệp để nó làm ăn và mang về lợi nhuận ăn chia.

Chứng khoán xuất hiện trên nhu cầu thực của thị trường kinh doanh, hàng hải từ những 17xx đã hình thành lên ở Anh.

Từ khi sinh ra bảng điện tử, chỉ số,… mới bắt đầu sinh ra các nhà đầu tư lười biếng, thích ngồi bàn giấy, đọc báo cáo, phân tích chỉ số.

Không có đúng có sai nhưng dần nó chuyển thành xới bạc.

Người anh, em đã đi xem dự án của CEO bao giờ chưa ? :sweat_smile:

Ps: À quên đây theo A7 mới kiếm được căn biệt thự thôi chưa mất cái nhà nào :blush:

1 Likes

Không được Cụ ạ

Nam Nguyễn đệ A7 học từ 2018 có 500tr giờ 100 tỷ rồi :sweat_smile:

30 thằng có ít quá không ông ?:rofl:

3 Likes

Cho là nó đủ 10 tỉ,nam nguyễn bằng 10 thằng đúng đó.dài lâu hơn tiếp. :laughing:

2021 ngọc Anh kiếm 60,70 tỉ.bằng thánh hem ta kiếm 80 năm đó. :laughing: