NGÔI NHÀ CỔ ĐẤT. Nơi Quy tụ các Thánh soi CỔ ĐẤT! Mạng lưới tình báo phủ khắp mọi miền tổ quốc! THỜI BDS TỚI RỒI!

, , , , , , , , ,

HDC đầu tư vào dự án Khu nhà ở Hải Đăng - The Light City (phường 12, TP Vũng Tàu).

Tình hình dự án THE LIGHT CITY sao rồi bác @Nguyen_Tuan_Anh

1 Likes

NTL mấy nay chốt quyền tham dự đại hội cổ đông cổ phiếu bắt đầu rục rịch tăng giá. Khả năng cao trong ĐHCĐ sẽ nhắc đến lúc mở bán Bãi Muối

3 Likes

Mới ra được video về CỔ ĐẤT NTL. Mời anh em YÊU CỔ ĐẤT XEM nhé

2 Likes

CỔ ĐẤT MẠNH QUÁ DẪN SÓNG VNI

1 Likes

NTL nén cả tháng ko chạy hơi phí

2 Likes

Phục vụ anh em một số thông tin về DIG

1 Likes

Kết phiên dòng BDS đẹp như mơ.

3 Likes

Kết phiên cũng là kết thúc tháng 3
Tây đảo chiều mua ròng. Rất tốt. Tháng 4 sẽ bùng nổ

3 Likes

Tôi đã bảo rồi ck nó tăng bất ngờ lắm ko bao giờ nó báo trước là mày ơi tao lên đây mà cứ im ỉm nó lên lúc ko ai nghĩ nó lên

2 Likes

Bds sắp có sóng tiếp hạ ls nó lại rúc vào ngay ấy mà

1 Likes

Cái gì càng chửi càng khinh rẻ thì càng dễ tăng giá. Vì chửi và khinh rẻ thì dưới nhiều lần giá trị thật

1 Likes

Nay lên do mai ban hành chính sách này nè

2 Likes

Chuẩn bị lên video phục vụ NGÔI NHÀ CỔ ĐẤT

2 Likes

Dòng tiền phiên hôm nay hút sạch về cổ BDS và Chứng khoán. Các dòng khác ko có mấy dòng tiền lan tỏa

2 Likes

image
20 phút nữa sẽ có video tổng kết thị trường 31/3/2023 kết phiên tháng và quý. Mong anh em YÊU CỔ ĐẤT ỦNG HỘ nhé

3 Likes

Tôi đã dự được trước thời CỔ ĐẤT TĂNG KHỎE NHẤT XÃ HỘI
Đã có video và bài viết rồi. Ai phân tích kĩ sẽ thấy tôi nói rất có cơ sở lập luận đấy. Ko phải hô hào xuông nhé
Video

1 Likes

Thời buổi hạ lãi suất rõ rệt như này rõ ràng BĐS lên ngôi. Nhà vua đang trở lại mang tên D…

3 Likes

Con sóng BĐS bao giờ cũng dài nhất và mạnh mẽ nhất

2 Likes

Quá chuẩn anh ơi. Vấn đề là phải dám mua khi người khác còn chê còn nghi ngờ mới ăn to được

1 Likes

Chúc mừng anh đã lên tàu cùng anh em đánh trận Xích Bích định giang sơn này

2 Likes