Nguyện vọng nhỏ bé: "Trong thẻ không hết tiền. Ban đêm không mất ngủ."

Lướt cùng gấu đã khó dồi
Cá mập chắc Ko nổi

1 Likes

Hồi hộp cho dễ ngủ nha :rofl: :rofl: :rofl:

214 Likes

:rofl::rofl::rofl: kiểu đi vào căn phòng bí mật trong Harry Potter.

3 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Ngủ ngon nha @Bernice

214 Likes

Okela G9 :relaxed:

1 Likes

ĐÃ BIẾT VÔ THƯỜNG SAO CÒN KHỔ

Hoa nở . . . Hoa tàn . . . Chuyện thế gian

Hoa đẹp . . . Hoa thơm . . . Hoa vẫn tàn

Tình nặng . . . Tình sâu . . . Tình vẫn tan

Rượu đắng . . . Rượu cay . . . Rượu vẫn hết

Người hứa . . . Người thề . . . Người vẫn quên

Trăng lên . . . trăng tròn . . . trăng lại khuyết

Tuyết rơi . . . tuyết phủ . . . tuyết lại tan

Tình đẹp . . . tình sâu . . . tình lại tan !

Người đẹp . . . người xấu . . . rồi cũng chết

Người giàu . . . người nghèo . . . rồi cũng hết

Cảnh đời là cảnh vô thường

Ngao du sửa tính, xong về thiền môn.

-Khuyết danh

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

@Liina @ToilaGaF0 @thuc84 @TheGunner2510 @ThienDi123 @Jmshann871 @mechuot @TungNX @Lxuri @Meminmun @tomtom @Suong_Pham @LeLa @tuti2013 @bora @Tranthien207 @tanco @VITUT @Dung88 @HoangTony @vitconbibenh @Ruouchat @TTVN @Foxx @Tungchi @Starcemt @hannymoon @Ican @Sa_Hoai @takudo @lhv @T386 @truc13 @Rinnie16 @thaotran @baothai @Soiden6789 @heovuiveck1216 @nguyendinh @Kitty @Hanhtrinhnanghang @Quyen_Nguyen3 @Mr.T7979 @Anpha_jr @tamtrinh @Hoclamcs @Hoang_Nga1 @Peter-2010 @Vuive2021 @TB1510 @Chuong_KNVN @LHT @Thang116 @Nguyenquynh @Tkung @Anhtriple @Jenny_Thai @Quang_Tu_Luu @FanPD @An_Danh @Xuanhungf0 @giang247 @dontask @Spiritvn @Nya_Nya @Bichdinh @dangkhoa2020 @Bernice @NGUACON @7Up @TungHuong @Annhien89 @trantaivvk @Timing @Bluesky6 @ABC456 @HannahV @Bernice @tuilp2343 @mr_le198x @Tinymonster @Hoang_Luu78 @FalconX @HDStock @HaThu @robertlong @Hoangtran88 @Hwavy @Myanh79 @Ltl @Thaotho @Luongvophong @garung86 @Heovang @Tinymonster @Liti @robertlong @Lynkchuzz @LUX @NNA @Hu_Khong

256 Likes

Ngủ đi bạn gấu ơi, ngủ sớm giữ sức cho những ngày dài sóng gió sẽ còn tiếp diễn nữa. Chúc bạn gấu ngủ ngon, G9.

2 Likes

Obliviate… xóa sạch ký ức phiền muộn. Ngủ thoai. G9 all… :sleeping::sleeping::sleeping:

3 Likes

ngủ thôi Gấu ơiii :smiling_face_with_three_hearts:

Xin phép bạn Gấu mình copy bài này để chia sẻ đc ko!?

Cheers,

1 Likes

Không khổ nhưng vẫn trăn trở vì mình chưa làm được nhiều điều cho mọi người và gia đình như mong muốn. Vậy có phải là còn sân, si không bạn Gấu?

1 Likes

Thoải mái nha @tuti2013 :smiling_face_with_three_hearts:

213 Likes

Nếu bạn biết mỉm cười và trân trọng với những gì mình đang có, không cần phải tham cầu gì nhiều. Sống trong hoàn cảnh nào, lòng mãi an nhiên.

:smiling_face_with_three_hearts: :pray: :four_leaf_clover:

Sách: Có một người từng là tất cả | Trí

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

224 Likes

Ôi sao chị thức khuya vậy ạ? Thức khuya quá ko tốt tí nào chị ơi.

1 Likes

Bác Gấu thức khuya quá :disappointed:.
Những lúc tt giảm ghê này, mình ngủ ngon lắm! Vì bao nhiêu sức lực, tâm trạng đã khiến mình không nói nên lời…
Chơi phải vui mà dạo này ít vui quá :face_with_raised_eyebrow:.
Chúc bác Gấu sức khỏe nà :two_hearts:.

2 Likes

Cây xanh xanh góc nhà
hình ảnh

2 Likes

Vội vội vàng vàng khổ nhọc cầu
Mưa mưa nắng nắng trãi xuân thu
Hôm hôm sớm sớm lo sinh kế
Lãng lãng quên quên bổng bạc đầu

ST

Ảnh: tui

7 Likes

Em chúc c Gấu ngày mới an lành ạ…:herb::herb:

2 Likes

Hay quá em, mọi chuyện đến cứ đón nhận tự nhiên dù tốt hay xấu, xấu cho ta trải nghiệm và cái tốt cho ta tri ân ha em. :):).

Chúc mọi người tâm vững để vượt qua giai đoạn khó khăn, cái khó làm cho mình cảm thấy sẽ quen và vượt qua nó thì còn gì phải sợ, sàn ư, lỗ 40%-50% ư, cũng quen rồi, kkk. Mọi việc sẽ qua thôi nha

5 Likes

gấu đi … gấu về… gấu lại đi

2 Likes