Nguyện vọng nhỏ bé: "Trong thẻ không hết tiền. Ban đêm không mất ngủ."

mình là sói bạn ơi =)))

3 Likes

Mình đến đây theo lời mời cấp cuốc gia từ bạn @harchi . Rất mong được học hỏi từ các bạn

4 Likes

Cảm ơn @Harchi @May86 @CityHunter @Ga_con_78 @win-win đã ghé thăm nhà Gấu nha. Chào hỏi vậy là vui rồi. Khi AVHs lớn mạnh, Gấu mong các bạn có thể phần nào đó giúp đỡ các anh chị mới tham gia diễn đàn, theo cách riêng của hội. Những bạn mới rất dễ tin và nghe theo dựa vào cấp độ thành viên nên mỗi bài bình luận sau này nên cân nhắc một chút nha.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

213 Likes

Những người biết đùa thường là những người thông minh phải không anh nhỉ?

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

208 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Quá được nha

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

209 Likes

Đến Bolero của @Annabel vẫn nghe được nha :slightly_smiling_face:

209 Likes

c mở bài đó ra nghe thật á :rofl:

3 Likes

Và yêu đời nữa em ạ :wink::sunflower::pray:

Nhân dịp trời mưa vào mùa thả thính, xin phép gửi các CE những cơn mưa rào mát mẻ ah :laughing:

Kết quả là,

Khụ khụ

6 Likes

Chúc chị cuối tuần vui vẻ bên gia đình :heart:

2 Likes

Chúc em Gấu và cả nhà cuối tuần vui vẻ, an yên bên gia đình…Chuẩn bị mồi nhậu cổ vũ bóng đá đê :beers::crab::squid::shrimp:

5 Likes

Đã nghe hết cả bài nha. Nghe để hiểu nỗi lòng của @Annabel đó nha.

208 Likes

Cảm ơn @Ga_con_78 nha. Chúc mừng em lên Cội Gạo nha nha :tada: :tada: :tada:

Bình an và Mạnh khỏe :four_leaf_clover:

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

207 Likes

Dạ.
Chúc chị buổi sáng tốt lành.:heart:
Gà vẫn là gà con thôi chị, gạo cội hay j đó k quan trọng lắm đâu.
Vui vẻ là đc mà :grin:

1 Likes

11 giờ đêm mai (giờ VN) chị nha. Việt Nam chiến thắng!!! :tada: :tada:

:vietnam: :vietnam: :vietnam:

207 Likes

Chị có thấy em viết là em không có bạn bè ở ngoài. Nếu em có tâm sự nào có thể trải lòng ở đây nha.

+++ Chị tò mò một chút. Em là nam phải không nhỉ? Không muốn trả lời cũng được nha nha :four_leaf_clover:

207 Likes

Em là nam ak chị.
:grin:
Chị cũng chịu khó đọc còm quá ta.
Bạn em bthuong ít lắm, mà giờ cũng lập gia đình hết r.
Nên gần như hiện e ko có bạn :grin:
Sống ảo trên này là chính hehe

2 Likes

Bình thường Gấu chỉ vào lướt xem một vài bài ở AVHs à. May mắn chị xem được bài viết của em đó :four_leaf_clover:

Mhm… vậy là đang cô đơn đó nha. Online nhiều trên mạng cũng vui mà lâu dài thì không nên đâu nha. Đừng nên cô lập mình với người thân, bạn bè. Nếu không thể “hẹn hò” với ai thì nên lựa chọn một môn thể thao nào đó để tập luyện nha. Như môn “oánh nhau” của anh @An_Danh chẳng hạn :slightly_smiling_face: Thấy chị “lái” hay không? :rofl: :rofl: :rofl:

Nói chứ nên sum họp gia đình hoặc bạn bè đi nha. Ngủ sớm nữa. Giờ ở VN trễ rồi đó nha. Ngoài ra, để ý xem có ai đó đang quan tâm mình mà chưa nhận ra hoặc đang cố tình không nhận ra không nha. Nếu có thì hãy trân trọng thời gian đang có nha.

211 Likes

:slight_smile: em mất niềm tin về tình yêu r.
Chắc cần tgian để cân bằng lại hehe.
Cảm ơn chị đã nhắc nhở.
Thời gian là thứ qua rồi muốn lại không thể nào lấy đc.
Tính ra e cũng có duyên vs chị nhỉ :v
Khi mà c đọc đc vài dòng còm của em trong 1 rừng avarta hoa mắt đó :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Bye chị gấu :bear::bear::bear::yum::yum::yum::zzz::zzz::zzz:
Iem đi ngủ đây :kissing:

1 Likes

Chị quote lại rồi nha. Khi nào em có tình yêu thì xem lại nha. Đừng hòng xóa nha nha :slightly_smiling_face:

+++ Hôm nay vào AVHs không còn nhận ra ai là ai luôn đó. Cuộc đời chị lại mất thêm vài giây để ngó xem tên của từng anh em AVHs nha.

Ngủ ngon @Ga_con_78 :four_leaf_clover: :pray:

208 Likes