NHA Lựa chọn đáng quan tâm cho các nhà đầu tư vùng ven Hà Nội

TNT tiềm năng hơn nhiều có ngành vật liệu thiên thời là Cát, sắp hạch toán dự án ở Hải Dương, dự án Điện Biên trong năm nay

TNT thì ngon rồi bác. Cát thiếu tràm trọng TBT ký đc deal độc quyền của campuachia tại miền bắc thì ngon qá

công bằng phán.cổ đất đang vùng đáy dòi.mờ ai tin múc không là vde.kkk. :laughing:

1 Likes

Hữu xạ tự nhiên hương. em chưa muốn NHA lên ngay đâu vì đang chờ để múc đây. DN BĐS nợ 25 tỏi vay bank, đất toàn đất thịt gpmb hết cả rồi. Rẻ thêm thì mua vội ấy chứ

cti đất nợ vay bé.cua to.ok tất.giá căn hạt dẻ. :laughing:

1 Likes

Lò nướng Đồng Nai cháy khét quá, em chỉ đứng nhìn thôi

1 Likes

nhắc mới nhớ.thằng tid ok đó.22k múc tí.giá chết 18k.
thằng đó tsan đông.bắt bớ không liên can. :laughing:

2 Likes

ai biết đếm cua khu tôn đức thắng mấy tỉ đô?tsan khác?kcn.
nó không ngon bởi ub tỉnh không thoái đó.thoái tư x mới khủng. :laughing:
theo anh biết.nó bằng ông thằng idico.ae không nắm.mấy đồng cổ tức tố giá loạn tất.kkk. :laughing:

Đồng Nai thì phải nói đến TID mới là vua

2 Likes

Chủ vườn bưởi bữa ni quay sang bán chung cư dồi. sót sa kkk

2 Likes

Phân lô bán nền

Đợt này đám lùa gà A7 đội mồ sống dậy. Thằng A7 thì lùa QCG, Ngọc bưởi to lùa NHA
Tương tự DIG CEO năm nào năm nao

Thế thì mừng quá. Đợt dig ceo mà bán đc thì cũng lọt vào tầng lớp đại gia đấy. Nhưng Ngọc thì để lại mất cái xác ở đó :upside_down_face:

luật bđs ra siết phân lô bán nền thì đất nền của NHA nó là bố đất nền đấy. Ở ven Hà nội đang sốt sùng sục đất nền phân lô ko có mà mua. nên những cổ như NHA là cơ hội vàng cho nđt đấy

2 Likes

NHA giờ khác trước là đã và đang vào đầu chu kì book lợi nhuận đều đặn, không nát như 2 năm trước vẫn đang ở giai đoạn chỉ làm BT thi công đường sá mà chưa có doanh thu bđs như hiện tại

1 Likes

NHA có thể ăn ngay trong chu kỳ kinh tế này luôn bác nhỉ? :heart_eyes:

1 Likes

NHA, CSC là 2 doanh nghiệp BĐS có RNAV rất cao và làm thật (có tính hiện hữu) cùng với đó có thặng dư phát triển DN cao vì đều có vốn hóa <1000 tỷ . Tuy nhiên NHA Vol vùng đỉnh kỷ lục khi tăng giá sẽ gặp áp lực cung lớn còn CSC đội lái đang đè gom hàng có thể sẽ rũ về vùng 21,70. Vĩ mô ngắn lạm phát đang cao và tỷ giá vẫn đang rất cao, các Bank đang bắt đầu đồng loạt tăng lãi suất huy động đợt 2.

3 Likes

Việc đợi mua NHA, CSC ở các vùng hỗ trợ thấp hơn là hợp lý. NHA vùng 13,65-14,6; CSC vùng 21,70±. Ngoài ra TNT cũng tiềm năng nhưng vì chưa phân tích thật sâu DN nên sắp xếp NHA>CSC>TNT. Có gì chưa đúng mời các bác cao thủ chỉ điểm để được học hỏi thêm !

2 Likes

Đây là mức giảm mạnh nhất của chứng khoán Việt Nam trong vòng 23 tháng. Toàn bộ thị trường bị nhấn chìm bởi sắc xanh lơ và sắc đỏ chỉ có một vài mã lội ngược dòng nhích nhẹ là SHB, QCG, BHN, TMS, TNC nhưng tổng cộng mức đóng góp chỉ gần 0.2 đ

Độ cô đặc TNT tiềm năng tăng giá lớn khi vốn hoá đang bé so với tài sản và doanh thu