NHA Lựa chọn đáng quan tâm cho các nhà đầu tư vùng ven Hà Nội

Dòng tiền vnindex đang mạnh lên, 10h đã 4k tỷ. Anh em ngồi chắc, uptrend phía trước.
image

NHA hôm nay lại trần, càng nghi ngờ phi càng mạnh

Trần mấy phiên rồi à

1 Likes

NHA hay đó chủ Top. Hai dự án mang lại doanh thu và lợi nhuận năm nay là Mộc Bắc và nhà xưởng khá ổn. Các dự án gối đầu đều tiềm năng cho các năm tiếp theo.

1 Likes

Năm 10 tuổi, bắt được con ve sầu, cứ ngỡ có cả mùa hạ trong tay. Năm 18 tuổi, hôn lên gò má em, cứ ngỡ có nhau trọn đời…!
Ve sầu rồi cũng chết, em rồi cũng bỏ tôi đi…
Nhìn lại đôi bàn tay chưa có gì, lúc này mới ngỡ ra có NHA là có tất cả.

1 Likes

NHA đang kháng cự đỉnh 1 năm giá 25, đỉnh 2 năm là 30
NHA sẽ lần lượt vượt hết các kháng cự để về vùng giá mục tiêu 1 là 37

1 Likes

hiệu suất rõ ràng NHA cao hơn DIG, khi DIG trở thành cổ phiếu quốc dân. Số lượng cp trôi nổi hơn 300tr cp
còn NHA thì khoảng 20tr trôi nổi, bằng 1 phiên giao dịch của DIG
cổ phiếu nhẹ thì dễ bay bỏng hơn

Nghỉ nghỉ vài bữa lại tăng…
Lịch sử chứng minh nhiều lần rồi. Mỗi sóng đều phi mút chỉ :boom:

1 Likes

Chính phủ thông qua Đề nghị sớm đưa Luật Đất đai 2024 vào cuộc sống (baochinhphu.vn)

Ối giời ơi thế này thì NHA đếm tiền bằng cân à? hầu hết tất cả dự án đều gpmb 90 - 95% cả rồi. vướng vài lô đất nữa là xong dự án. Vừa giải quyết được vấn đề nghẽn về giá đền bù, vừa có lợi thế giá vốn gpmb rẻ từ trước

Ối giời ơi
Thế này thì các mã bđs dự án trên giấy sao so nổi với NHA đây

2 Likes

Vấn đề về sau cổ đông nhỏ lẻ có đc ăn tí vâng sữa nào không thôi. NhA mb ổn book khá lsu. Tuy nhiên cờ bạc ăn nhau canh cuối

CK hơn nhau là cái dự đoán , mọi ý kiến cá nhân có thể lúc đúng lúc sai nhưng TT thì luôn luôn đúng .NHA điều chỉnh giảm là cơ hội lên tàu …

NHA trần tiếp. đánh bỏ rơi luôn nhómbds

1 Likes

NHA phải tới vùng 55 phe bọn tôi mới “suy nghĩ” việc chốt lời hay không? Dưới 30 chúng tôi sẽ tiếp tục mua vào và năm giữ.

1 Likes

Chốt lời là nuốt hết. Vốn hóa mới có 1000 tỷ bán bao nhiêu cũng có người mua.

1 Likes

ngày nào cũng trần thế này thì phê chữ ê kéo dài 7 km

1 Likes

Gom vất vả hơn 1 năm trời, giờ còn chưa qua vùng màu xanh.

image

1 Likes

Cứ chia 80 cổ 20 tiền…Múc xong ôm tới màu đỏ được thì bán. Giá này là cái đinh gì?

1 Likes

anh chị em nghiên cứu con HPX CCL S99 nhé, tìm năng đấy

Phương pháp chọn cổ của A7 vẫn là đẳng cấp tầm vũ trụ. Cổ ở giá rẻ nhiều người chê