NHA Lựa chọn đáng quan tâm cho các nhà đầu tư vùng ven Hà Nội

Công ty tôi mới mở nhà máy mới ở Hà Nam, chưa có đủ nhân công vì nhu cầu nhân công cao quá

1 Likes

NHA game bán giấy tiếp thôi có gì đâu, công nhận bố con ông Hoàn tham vừa bán giấy thu tiền năm 2022 lại đi hát karaoke hết rồi năm nay 2024 lại bán giấy tiếp tôi cũng đến chịu bố con ông này.

Công ty nợ có 26 t ỷngân hàng, chả bỏ nhét khẽ răng. Pht lấy tiền làm dự án, huy động trăm tỷ mà có 5 6 cái dự án sắp mở bán hàng nghìn tỷ.

Không có đâu tuồn hết sân sau rồi cụ Đào Ngọc ơi

Nhìn NHA book mà bác bảo tuồn ra sân sau. NHA book minh bạch top đầu trong các DN BĐS

Nhìn cải nhỏ bỏ cái lớn…Nói lắm nói nhiều thấy tăng lại vào đua thôi.

1 Likes

Câu: phát hành bán giấy, tuồn ln sân sau, cổ tức tức cổ…gì gì đó thì nói cho 1000 doanh nghiệp trên sàn đều đúng, ko ai dám cãi.
Lên sàn để huy động vốn làm giàu chứ có phải đi từ thiện?

1 Likes

Bác k lên quy chụp các doanh nghiệp như vậy,rất nhiều doanh nghiệp ví dụ NTL,CAP,PTB…chưa bao giờ lấy 1đ nào của cổ đông,mà năm nào cũng trả cổ tức đầy đủ đúng hẹn,chẳng qua chứng vịt quản lý yếu kém lên để nhiều doanh nghiệp lên sàm lùa gà bịp cđ thôi

1 Likes

Bác này nói chuyện lạ. Bản chất sàn CK là để cho huy động vốn DN họ huy động vốn. Là tiền người có tiền giao cho người có khả năng tạo tiền. NHA nó mới ra được mấy lô hàng họ book luôn vốn 8 tỷ bán ra doanh thu 24 tỷ.
Nợ tài chính 26 tỷ chả bỏ dính răng. Như ông DIG PDR NVL… mỗi năm ròng lãi bank 10-12%, mỗi dự án nhanh thì 5 năm thì gồng lãi bank lòi cớt ra nhé làm gì có chuyện biên lãi bằng NHA. DN tốt thì họ phát hành thêm để tích kiệm chi phí đòn bẫy, ngược lại DN có tiền sẽ đáp ứng được kỳ vọng của cổ đông

NHA lại trần cứng. càng nghi ngờ nó lại càng phi

NHA test tí phi lên 3x thì nhiều ông đu bám thêm nhỉ?

Thụy Điển cắt lãi suất, BOE, RBA, ECB đều dovish và signal cắt lãi suất sẽ là “không thành vấn đề trong năm nay”, cộng thêm báo cáo thất nghiệp Mỹ không khả quan, thì lãi suất toàn cầu lại được nhận định sẽ theo chiều đi xuống (anh em thị trường lại lật mặt, bữa còn sợ Mỹ tăng lãi suất).

Trong khi đó căng thẳng ở Israel-Palestine tăng lên

em nào ngon thế

NHA lại có game mới năm nay bèo beo giá cũng phải lên 3x

s99 bác tìm hiểu đi

Nha không nhiều d án , các d án đều ở Hà nam ở đây nó lm vua xứ mù. Book 1 vốn 3 lời khá ổn.

Phổ cập ô tô cho người dân, các dự án đất vùng ven như của NHA giá sẽ bùng nổ trong tương lai 3-5 năm tới.