Nhặt dép

Chỉ số VNindex tạo gap + khối lượng tăng + chạm vùng hỗ trợ ngắn → tốt nhé bác
Nhiều bác đang phân tích thị trường Vai-Đầu-Vai :smiley: tôi thì chưa nhé. Giai đoạn ngắn hạn này tt tích lũy thêm chút nữa sau sẽ vượt đỉnh cũ. Mục tiêu vẫn 1600. :slight_smile:

6 Likes

Dự là con sóng 3 ijc sẽ rất dài và dai

1 Likes

Thanh khoản đang cạn kiệt.
Đáy có thể gần như đang xác nhận. Một điểm tích cực về mặt kỹ thuật.

2 Likes

.

3 Likes

Trong nguy có cơ, trong tốt có xấu, trong xấu có tốt, cái nào phù hợp với mình thì mình lọc ra có sao đâu bác.
Ăn của người rồi lại phải ói ra trả thiên hạ, thiên hạ cho ăn mà mình không tin thì cũng không có ăn.
Trên này nhiều cao thủ lắm bác, quan trọng là mình có đủ tầm + cái tâm học hỏi để nhận ra không.
Có người chỉ viết 1 bài trong đó cũng đã ẩn chứa đầy tinh túy rồi.

1 Likes

hôm nay mình nhặt dép !
định post full nhưng thôi. :slight_smile:

8 Likes

Em tạo Tk bên F3… mà họ bắt viết 3 bài. Viết 3 bài rồi mãi ko được chấp nhận. Bên đấy khó tính kinh khủng. Vào mấy topic hay hay thấy nhiều người bị block ghê cơ.

3 Likes

Thế cơ à :relieved:

Các bác vẫn để ý 1 con mắt ngó em TSC nhé. :slight_smile:

3 Likes

các móp bên đó khó tính lắm. :slight_smile:

1 Likes

TSC target bao nhiu bác ?

Năm nay bên TSC họ có nhiều kế hoạch lớn.
Mục tiêu của mình trước mắt là quay lại vùng đỉnh cũ.
Sau đó sẽ tính tiếp, dự kiến của mình sẽ hướng về vùng 3x trong dài hạn (mục tiêu này thì Bác tham khảo thôi nhé vì chưa được duyệt) :slight_smile:

3 Likes

chú múc mạnh vào
về 15 bán lại cho a

1 Likes

Thank bác

1 Likes

nhặt được chiếc than tổ ong mầu trắng thì cho tôi xin lại bác nhá :slight_smile:

1 Likes

nay hơi mỏi tay nhặt bác à
các bác vứt dép kinh quá :slight_smile:
1-2 phiên lại đâu vào đấy
tranh thủ nhặt tổ ong xịn :smiley:

2 Likes

Thực sự nhiều lúc thấy nhiều bác cũng tội. bao lần rồi cứ thi nhau vứt dép túi bụi , rồi khi TT tăng lại, lại lần mò đu xanh xanh. haizz

3 Likes

nay e nhặt một ít bwe có lí không a

ngành nước là ngành tăng trưởng bền vững nếu thị trường chẳng may có xảy ra rui ro thì ngành này bạn yên tâm.

2 Likes

Bác giải thích giúp mình phần bank & dầu nhé
Một phần bác đi vốn lớn nên phải ưu tiên các mã thanh khoản cao?
Thanks bác