Nhặt dép

VRE dự kiến quay lại 29-30k đã bạn nhé. Tương lai sau này có thể có giá 4x.

4 Likes

Lâu nay bác cá ko thấy nhắc tới đầu tư công ạ

1 Likes

Nhặt dép nhé.

5 Likes

:cowboy_hat_face: :melting_face: :melting_face:

1 Likes

Nhặt hag ko bác . Hay gì ạ

1 Likes

Bác @BeBe_Shark2019

2 Likes

HAG bác lựa hôm nay và ngày mai nhé. HAG sẽ vẫn không thay đổi về xu thế và mục tiêu.

3 Likes

Nay tiền tôi còn ít nên không nhặt được nhiều lắm. Mai tiền mới đổ về. Các bác cứ lựa hôm nay trước đi nhé. Các cổ phiếu trên thị trường đa phần đang retest lại hỗ trợ.

3 Likes

Nhiều bạn tâm lý về cái KRX. Không lo ngại quá nhé.

2 Likes

Hihi. Cơ bản krx ko biết có tin gì ko. Nhưng có lẽ ngành chứng phải chậm lại một chút ạ.

2 Likes

Các thành viên thị trường vẫn đang rất nỗ lực để golive. Sẽ sớm thôi bác nhé.
Cũng phải nhìn nhận lại. Việc golive chạy nền tảng của KRX bản chất lúc này có hay không cũng sẽ không làm thay đổi nhiều. Việc thay đổi chỉ xảy ra khi quy chế dịch vụ mới được ban hành (T0 hoặc bán khống) - cái này thì cũng hòm hòm chỉ chờ duyệt. Về cơ bản là ổn.

3 Likes

Cảm ơn chia sẻ của bác be đẹp giai. @BeBe_Shark2019 thij trường này có lẽ nhỏ lẻ luôn đi sau các bác. Vre hay vnd sẽ trở thành scp chứ ạ.

2 Likes

VRE dự kiến sẽ sớm có nhịp tăng. Đang hấp thụ nốt lượng cung của DC xong.
VND đang chuẩn bị hình thành mô hình vai đầu vai.

3 Likes

Price action rất đẹp. Đang tích lũy vùng này. Dự kiến giữa tuần sau là bứt phá để hoàn thành nhiệm vụ năm ở 1200

2 Likes

Dự kiến tuần tới thị trường sẽ tích cực hơn nữa với sức bật tốt hơn từ nhóm trụ và sự linh hoạt kèm theo với cá nhóm cổ phiếu khác.

3 Likes

Nói chung thi thoảng bác cá chia sẻ cho a e biết mà lường. Hihi. Nhặt dài là chạy rồi nhặt. Kaka.

1 Likes

Nvl năm nay vẫn chưa đủ taget bác @BeBe_Shark2019 aj. Hihi

2 Likes

4 Likes

NVL tầm gần cuối năm 2024 giá cp có thể đạt mức gần về 30k

2 Likes

HAG

2 Likes