Nhặt dép

4 Likes

Ối giời ôi. Hag siu cp

3 Likes

Còn tăng mạnh bác.

3 Likes

Hic. Cp chuẩn chỉ bác có. Kaka. Dòng peny liệu đã vào sóng chưa bác @BeBe_Shark2019 . Nếu pen vô sóng thì hag còn phi mạnh nữa ạ

1 Likes

Penny và các cổ phiếu khác sẽ đều tăng lên bác nhé.
Thị trường chung dự kiến sẽ có nhịp tăng khá tốt tới đây.

2 Likes

Các bác lưu ý . Tập Cận Bình đợt này sang VN sẽ là một cú hích tích cực cho nền kinh tế VN các bác nhé. Sẽ có nhiều nhóm ngành được hưởng lợi từ việc TQ sẽ đầu tư vào VN nhiều hơn cũng như mở cửa thoáng hơn về thủy sản, dệt may hay nông nghiệp (ngoài HAG ra các bác có thể để ý tới PAN nhé).

3 Likes

Thank bác @BeBe_Shark2019

:cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

2 Likes

Mai Vnindex Break nhỉ các bác :slight_smile:

3 Likes

Dự kiến hết tuần này NN sẽ bán xong.

2 Likes

Mai cho đẹp đẹp ngày nhỉ bác Cá.

Nay nước ngoài giảm bán đi rồi.

VRE đã mua ròng lại phiên thứ 3 với KL tăng dần. :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

3 Likes

Có một số quỹ đang khá ưu thích VRE trong đoạn này.

4 Likes

Việc HAG thanh toán này và được miễn giảm lãi.
→ Cái này có thể khiến LN Q4 của HAG đột biến thêm.
Câu chuyện HAG còn nhiều ở phía trước do vậy có lẽ sẽ kéo dài liên tục trong 1 năm tới đây, đặc biệt là về giá cổ phiếu trước khi HAG lấy lại vùng giá phù hợp nhất trong tương lai.

3 Likes

Mức giá 2x trong tương lai có lẽ sẽ không còn nhiều xa lạ sau này.

3 Likes

Tuyệt vời ạ. Hihi. Phiên nay vni hơi ỉu xìu. Hihi. Sau hag sẽ là gì vậy bác

2 Likes

VNindex bạn đợi xíu nhé, sẽ có nhịp bật tăng mạnh mẽ.

3 Likes

Ok bác. Hihi. Cp dòng bds và chứng khoán nhịp này chưa mạnh bác nhỉ. Cod lẽ nhừng tất cả đất diễn cho Hag

2 Likes

Bác @BeBe_Shark2019 cho e hỏi. Về dòng ĐTC ạ

2 Likes

BĐS và chứng khoán bản chất đang tạo ra sự rung lắc và tích lũy để chuẩn bị cho nhịp tăng tiếp theo.

3 Likes

dòng DTC vẫn ok bác. Việc giải ngân DTC vẫn một nhiệm vụ quan trọng của CP, nên nhóm cp ĐTC hay nhóm vật liệu vẫn sẽ hưởng lợi, nhóm thép cũng có thể quan tâm, xu hướng tăng của giá thép dự kiến sẽ vẫn tiếp tục.

2 Likes

Các bác cứ chủ động nhặt dép đủ chỗ giằng co này nhé.

2 Likes