Nhặt dép

:cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

1 Likes

Nhặt dép nhé.

3 Likes

Mai full nốt rồi nhờ các bác gửi cho tôi bình oxi nhé. :slight_smile:
Có lẽ phiên mai sẽ là ngày cuối tôi mua cuối cùng trong năm nay. Bên kia họ cũng sắp nghỉ rồi. Mai tôi full xong rồi là done năm nay. Chờ các bác năm sau nhé.

3 Likes

Hẹn các bác ở 12xx

2 Likes

Lần thứ 2 ngay sau covid, các bác sẽ được nhìn thấy một chu kỳ tiền rẻ. Nên các bác đừng bỏ lỡ cơ hội này nhé. Tây bán chỉ là tạm thời, cũng sắp xong rồi.

3 Likes

:cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

1 Likes

Full cổ các bác nhé.

3 Likes

image

3 Likes

Bật mí một vài cp bác ôi. Hí hí. Hag. Nvl🙃. Vnd. Đìg. Pan

1 Likes

Hẹn bác cá đầu năm 2024. :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

Haha. Tắt ap. Chờ 2024 năm của bds, ck

1 Likes

Tôi nay mua xong hết rồi. Giờ ngồi thở oxi các bác nhé. hẹn lại các bác.

3 Likes

Hihi. Cần bác cá online để chia sẻ kinh nghiệm cho a e học hỏi. Hag siêu cổ thời điểm hiện tại

2 Likes

Bác ơi bác có thưer giải thích tại sao tt vni đoạn này chối thế ko? Cktg tăng vậy mà vn đánh mất dạy quá

3 Likes

Chỉ là do thời gian cơ cấu ETFs trùng với khoảng thời gian mà một số quỹ bị rút ròng ccq do thời vụ. Tiền lớn chờ lượng hàng của ETFs ngày mai. Tuần sau trở đi sẽ ổn dần bác nhé

3 Likes

Còn về vấn đề nội tại của thị trường thì cực ổn đó các bác. Cố gắng bớt bị tác động tâm lý chỗ này nhé.

4 Likes

Hiện tại tt đang tạm thời tạo ra sự dồn nén và phi lý. Bù lại dự kiến của tôi sẽ bật tương đối mạnh.

4 Likes

Nên không quá lo lắng các bác nhé. Từ từ đâu sẽ vào đó.

4 Likes

HAG chưa kết thúc xu thế và câu chuyện về sau của HAG còn lớn hơn nhiều. Nên các bác vẫn cần lưu ý nhé.

4 Likes

Sau kỳ nghỉ. NDTNN sẽ quay lại mua ròng ngay trong Q1/2024.
Lượng tiền từ các quỹ Tiền tệ sẽ chuyển sang Quỹ cổ phiếu. Nhất là những ttck cận biên trong đó có VN.
Các bác cần có kế hoạch trước điều này nhé.

4 Likes