Nhặt dép

Tin tốt ra mà vẫn giảm thì thị trường đi vện rất nặng nhé. Bảo toàn tài khoản là ưu tiên số 1

Nhà vệ sinh di động, cabin bảo vệ, container vệ sinh

1 Likes

Ok bác. Chờ xem.

3 Likes

Đang xem hag giảm và tích luỹ đã bác cá ạ. Hihi @BeBe_Shark2019 . Nvl nhịp này có vẻ chuẩn bị vào đc bác nhỉ

4 Likes

Quan điểm của tôi rất rõ ràng đã nói bên trên.

3 Likes

Việc NVL không phát hành cho đối tác chiến lược nên khiến nhiều bác cảm thấy hụt hẫng. Nhưng về cơ bản NVL sau khi tăng vốn xong sẽ là 1 tín hiệu có thể khá chắc về việc NVL sẽ hồi sinh.

4 Likes

Vni có lẽ cần lấy đủ lượng cần để có nhịp tăng ổn định trong đầu 2024. Hi vọng những gì bác be nói sẽ thành sự thật. Kaka

3 Likes

Tôi khẳng định là sure nhé.
TTCK sẽ không thể đi ngược lại Chính sách tiền tệ quá lâu. Nếu có chỉ là tạm thời do ngoại cảnh 1 chút.

3 Likes

Đặc biệt các thông tin khá tốt cho NVl nhưng về biến động giá chưa thấy phản ánh nhiều. Bác @BeBe_Shark2019 lieeuj quý 1 -2024 nvl sẽ trở về mốc 25-26 k ko bác nhỉ

3 Likes

Bác đợi báo cáo tài chính 2 quý tới đây của NVL. Sẽ ổn dần nhé.

4 Likes

nghe quá nhiều tiếng chửi tt khắp diễn đàn
tt đoạn này chán nản lắm rồi
Trước tết dương chắc chưa thoát đc sw, may ra sang năm mới có khởi sắc bác cá nhỉ

2 Likes

Họ chửi vị họ thấy sự phi lý.
Bác yên tâm là sau mọi người lại khen tăng mạnh nhất thế giới.
Đặc điểm này xảy ra thường xuyên về mặt tâm lý trên thị trường.

4 Likes

Hí hí. Chính sách tốt. Tin tốt ra. Cp loanh quanh giá đáy. Bác @BeBe_Shark2019 full hàng.

1 Likes

Siu cổ hag

3 Likes

Sang 2024 sẽ có thêm 1 cổ phiếu bank có game các bác lưu ý theo dõi kỹ nhé.
(STB)
Câu chuyện: Hoàn thành tái cấu trục nợ xấu sớm hơn dự kiến. LN tăng trưởng mạnh nhất dòng Banks.

3 Likes

Thanks bác

3 Likes

Ok bác
HAG có vẻ vẫn còn game :grinning:

2 Likes

Lau rồi mới thấy bác @Nhatdep . Kaka.

3 Likes

Thời gian này đang rảnh bác :grinning:

3 Likes

Tự hỏi mình ko nào up chen. Kakaa. Bác @Nhatdep full tiền chưa bác. Chờ bắt đáy nhờ. Hí hí.

2 Likes

Danh mục còn mỗi HAG, xem bác cá thuyền trưởng cho nó đi đến đâu :grinning:

3 Likes