Nhặt dép

E xin view bác :fish: nvl trung hạn ạ

3 Likes

NVL có nét tương đồng như HSG xưa kia. Sau khi tái cơ cấu giai đoạn khó khăn xong. HSG đều tăng x lần. NVL sau này cũng sẽ như vậy.

4 Likes

AAA dưới 12.5k vẫn là vùng giá hấp dẫn dành cho AAA, gọi là giai đoạn đầu cá.

3 Likes

Nay AAA làm 1 cây nến mập đẹp rồi bác cá. :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

1 Likes

Thanks bác @BeBe_Shark2019 . Nvl e nghĩ chưa thể ngay lập tức bứt đc. Nó cần thêm thời gian ạ

2 Likes

2 quý tới đây NVL dự kiến có những báo cáo KD tốt dần. Chỗ này của NVL tôi cũng dự kiến giằng co chút và tăng test lại vùng gần 20k.

1 Likes

Ok bác. Giai đoạn đầu cá nên chậm rãi một chút. Sau vào thân cá sẽ nhanh hơn.

2 Likes

Vâng bác @BeBe_Shark2019 .

1 Likes

Vni đã có 1 đoạn tăng khá dài ạ. Cũng hi vọng e nó có bước nghỉ chân lấy lại sức trước khi tăng tiếp ạ. Nhịp này bác @BeBe_Shark2019 duwj kiến tầm nào thì nghỉ chân lại sức ạ

2 Likes

Cùng cảnh ngộ bị khóa nick. Hehe

3 Likes

Ngắn hạn, tôi đang dự kiến khoảng gần sát 1280 hoặc hơn 1 chút và thị trường sau đó sẽ tạo ra sự biến động giằng co trên nền 1200 trước khi có bước đà rộng hơn.

4 Likes

Thanks bác nhiều ạ

2 Likes

Dòng xèng có vẻ đang tìm tới các mã có vốn hoá nhỏ peny ạ. Phải chăng sẽ có 1 pha đẩy nền giá 15-20% cổ peny ạ. Bác @BeBe_Shark2019 nhir.

2 Likes

Hí hí. Nhịp này Aaa về lại 10.x thì khá ngon bác @BeBe_Shark2019 ôi. Đón anh e lên tàu rồi mới tăng là ok quá ạ. Hí hí. @Nhatdep lên tàu nào bác

2 Likes

Những cổ phiếu penny nhích tăng dần dần từng pha nhỏ cũng dễ hiểu. Tương lai nhóm này vẫn sẽ có những nhịp sóng đầu cơ lớn.

3 Likes

AAA tôi vẫn đang nhặt khi điều chỉnh chỗ này. Bác nào muốn nhặt thì cứ chọn giá phù hợp.

3 Likes

LN của AAA sẽ tiếp tục tăng trưởng trong các quý tới đây và các năm tới.
(1) Mảng thương mại đang hưởng lợi về giá.
(2) Các sản phẩm duy trì doanh số ổn định và tăng dần do nhu cầu tăng .
(3) Sẽ Book lợi nhuận từng quý trong năm nay từ KCN và triển vọng từ KCN khi mà KCN AP1 đang là TOP các KCN thu hút được dự án tốt tại Hải Dương. Đặc biệt là việc phê duyệt tới đây của Tỉnh cho phép mở rộng diện tích rất lớn KCN của AAA => sẽ góp phần giúp LN của AAA tăng lên một mặt bằng mới kể từ năm 2024.
(4) Bắt đầu từ năm 2025 sẽ là năm mà nhà máy hạt nhựa đi vào hoạt động. Cái này cũng là một cú hích cho mảng kinh doanh nhựa của AAA => biên lợi nhuận của mảng này dự kiến sẽ tăng mạnh.
=> Core của AAA sẽ thay đổi lớn.

4 Likes

View AAA trung hạn.

6 Likes

Thank chia sẻ của bác cá @BeBe_Shark2019 .

3 Likes

Thanks bác @BeBe_Shark2019 nhieefu về những chia sẽ của mình ạ.

3 Likes