Nhặt dép

em cảm ơn bác nhé

2 Likes

Có nhặt thêm scr ko bác @BeBe_Shark2019 ôi

2 Likes

Liệu thứ 2 này có còn dép để nhặt không các bác nhỉ

2 Likes

Nhặt dép mã nào thế?

Thứ 2 nếu giá có vàng thì cũng chính là giá đỏ phiên ATC của thứ 6 thôi.

Hôm trước anh mua ATC SHB còn được giá 11.7 (giá thấp nhất phiên) :sweat_smile: :sweat_smile:

3 Likes

Tip tục nhạt Aaa bác ạ. Nvl nghe đồn chuẩn bị cấp mgin. Có khả năng sau khi cấp magin sẽ dần có 1 sự thay đổi rõ rệt ạ. E nghĩ tiếp sau sóng banks sẽ là các cp dòng bds.

3 Likes

SHB và AAA là bài tủ của tôi. Các bác cứ yên tâm nhặt giá đỏ nhé.

4 Likes

NVL tôi nghĩ là không tệ đâu. Năm nay sẽ có một nhịp sóng BĐS đủ lớn.

4 Likes

Hí hí. Nhặt thêm shb bác @vnx2048

1 Likes

Nhìn đi nhìn lại chỉ có dòng bds là chưa tăng. Các cp vẫn đang ở vùng đáy. Nhìn về mặt thực tế các dự án chung cư, đất vàng vẫn tăng trưởng đều. Vì vậy e nghĩ sóng bds sẽ ở tương lai gần ạ. Chỉ dần thị trường cần bầng dòng tiền thông minh sẽ dần tìm tới.

1 Likes

Haizzz. Tiếc là nhặt sớm quá. Hic

1 Likes

Bác @BeBe_Shark2019 liệu Aaa còn nhặt phiên mai chứ ạ.?? Hí hí. Có vẻ thị trưởng tìm điểm cân bằng sau vài phiên nữa bác nhỉ

2 Likes

nay có giá vào đẹp quá

1 Likes

Hó hố. Mai có lẽ có giá ok hơn ạ.

3 Likes

Trước mong có giá 10.x nhặt. Có lẽ giờ đã ổn ạ. Hí hí.

2 Likes

AAA, SHB, thêm MSN, VPB nhặt nhé các bác, ngay cả NVL. Nay tôi sẽ nhặt full.

5 Likes

Có lưu ý thêm với TIG. Có lẽ TIG đang hình thành mô hình Vai Đầu Vai lớn.

4 Likes

MSN tôi nghĩ sau sẽ có giá 100k

2 Likes

Bác @BeBe_Shark2019 xem giúp e mã scr ạ.

2 Likes

Thời gian tới nhóm BĐS nói chung sẽ được chú ý nhiều đó các bác.
SCR tôi nghĩ ít rủi ro với giá này, TA thì SCR đang tích lũy khá ok để chuẩn bị cho nhịp sóng sau này của dòng đầu cơ BĐS vừa và nhỏ.

3 Likes

Tại sao nhóm BĐS thời gian tới lại được chú ý thì cũng rất đơn giản. Có 3 lý do chính: (1) TT BĐS sẽ có những chính sách tích cực thời gian tới do luận đất đai đã thông qua. (2) TT BĐS đang ấm dần ở phân khúc nhà chung cư và các dự án lớn được tháo gỡ,… (3) KQKD các DN BĐS dự kiến đã đi qua giai đoạn khó khăn nhất và sẽ hồi phục dần rõ nét trong năm nay.

3 Likes