Nhặt dép

Tất cả những cổ phiếu nào tiềm năng => Tiếp tục nhặt mạnh trước khi nền giá cp tăng cao hơn sau này. Và chỉ có hold nhé các bác. Đây sẽ là một game lâu dài.

4 Likes

Đại bàng VHM nay cũng bắt đầu vào sóng, tất cả BLuechip của các dòng đều đã chuyển mình hứa hẹn một con sóng lớn trong nhiều năm mới xuất hiện

2 Likes

Em vẫn bị treo app VND.
Nay lại ngồi :coffee: :coffee: và quan sát.

PS:
May quá ko phải lúc downdtrend.
Bị treo app thì tèo. :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Likes

Sau vụ này thì vnd sẽ bị ảnh hưởng lớn. Haizzz.

1 Likes

Cũng chưa nói được gì.
Để VND khắc phục xong rồi xem phản ứng tiếp. :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

1 Likes

Nay nhặt vnd được chưa bác cá

2 Likes

Chỉnh là nhặt dép nhé các bác

3 Likes

VND tạm thời theo dõi bác nhé. Chưa động tới.

2 Likes

Hack sâu quá bác nhỉ :joy:

2 Likes

Thanh khoản kém hẳn :joy:

2 Likes

Hacker là một vấn để tôi không ngại.
Nhưng tôi nghĩ cần kiểm chứng thêm 1-2 quý để biết được tác động gián tiếp đến DT và LN hay thị phần sẽ chuyển biến ra sao.

3 Likes

@BeBe_Shark2019 tầm này nên phân bổ nguồn vốn thế nào bác ơi?

2 Likes

Dòng bds có vẻ nhịp này chững lại bác @BeBe_Shark2019 nhir.hihi, quay đi quay lại thị trường đã lên gần 1300. Có lẽ sẽ có nhịp điều chỉnh ở đây phải ko ạ

2 Likes

BĐS chỉnh một chút theo kỹ thuật rồi sẽ tăng lại thôi bác.
Lựa giá chỉnh nhặt dép nhé các bác.

4 Likes

Mô hình Cup and Handle của AAA sắp hình thành các bác lưu ý

5 Likes

60%-70% là đầu tư trung dài hạn: chiến lược chỉ Mua và Hold
30% còn lại có thể đầu cơ một chút.

4 Likes

Danh mục của tôi vẫn hold rất nhiều cổ phiếu. Căn bản lượng tiền đổ về vẫn nhiều và liên tục nên tiền ít khi cạn được. Còn các bác thì chia tỷ lệ đầu tư và đầu cơ cho hợp lý một chút là được. Nhưng vẫn ưu tiên cho Mua và Hold nhé.

4 Likes

1300 điểm mặc dù nhiều người nói là điểm chẵn tâm lý. Nhưng các bác có thể không hiểu là thị trường thực ra đã trải qua giai đoạn trước thêm 1300 điểm rồi. Điều đó chính là giai đoạn giằng co hấp thụ lượng cung trước đó mà các bác đã từng thấy vài tuần trước từ : 1.275 xuống 1.240 thời gian vừa rồi đó bác.
Chính xác nói thì đó là giai đoạn đã hấp thụ lượng cung trước thềm 1300 rồi. Do vậy đợt này sẽ vượt 1300 điểm sẽ nhẹ nhàng hơn.

4 Likes

Dự kiến của tôi là TT vừa rung lắc vừa tăng và vượt 1300 điểm tới đây.

2 Likes

Đây là một nghệ thuật để vượt kháng cự theo kỹ thuật nâng cao các bác nhé.

4 Likes