Nhặt dép

Tôi dự kiến Vnindex sẽ sớm vượt 1300 trong quá trình lũy ngắn hạn này. Các cổ phiếu tôi nói bên trên các bác vẫn tiếp tục tập trung trước khi mức giá có thể cao hơn nhé. Cơ hội ở những cp này tôi đánh giá rất tiềm năng cho chiến lược đầu tư tới đây. Còn các cổ phiếu khác nhưng dòng Banks, hay CK khi nền giá đã tăng hơn trước rồi thì các bạn chủ động linh hoạt. Về cơ bản xu hướng uptrend của thị trường sẽ vẫn tiếp diễn.

7 Likes

Các bác lưu ý AAA đoạn tới đây nhé.
View chart

5 Likes

Tôi dự kiến sẽ có phiên tạo đà breakout về mặt kỹ thuật.

4 Likes

Mẫu hình cốc tay cầm đẹp bác cá nhỉ

2 Likes

MSN phiên tới các bác có thể nhặt dép tại điểm retest dần nhé.

3 Likes

Chuẩn mô hình các bác.

1 Likes

VND chưa vào được.
Hôm nay em vẫn :coffee: :coffee: và quan sát.

1 Likes

Phiên nay VPB bắt đầu nhấc mông lên rồi mà SHB vẫn đang lình xình tích luỹ.

2 Likes

VND quan sát đã các bác nhé.

3 Likes

SHB dự kiến sẽ có đoạn tăng tốc từ vùng nền đáy hiện tại

4 Likes

SHB oánh cũng kỳ bác ạ, đầu năm 2020 chứng khoán cả thế giới sập thì mình nó lên.

3 Likes

View chart SHB

Tôi dự kiến SHB có giá khoảng 16k trung tuần tháng 8/2024 (Chưa tính tới yếu tố đột biến xuất hiện)

3 Likes

Vừa xem tin media, bác cafe hết ngày mai nhá :grinning:

3 Likes

Bác @BeBe_Shark2019 ôi. Bác xem vnd hay mã chứng nào tiềm năng lớn để a e oánh với ạ.

2 Likes

Chứng cháo giờ chỉ còn vnd và shs là chưa chạy các mã đều đã tiệm cận vùng đỉnh và vượt đỉnh. Đu vào tầm này lợi nhuận chưa biết được bao nhiêu nhưng thị trường khẽ rung là bị chốt lời ngay.

3 Likes

Nhặt dép VNd khả năng x2 rất cao

3 Likes

Haha. Tut rất yên bình. Hí hí.

2 Likes

Hiện tại e thấy TIG đang dự kiến chào bán cp cho nhà đầu tư. Có lẽ đây cũng là 1 game đáng để lưu ý tig ạ. Hi vọng nó sẽ có 1 pha bứt 14 rất dứt khoát ạ. Bác @BeBe_Shark2019 giups chúng e có thêm các thông tin khác với ạ

2 Likes

Bank lead thị trường đi lên đoạn này rồi bác cá

3 Likes

FTSE - Họ đã nhìn thấy những hành động tích cực của VN trong việc nâng hạng thị trường. Triển vọng tốt nhé các bác.

3 Likes