Nhặt dép

Các bác chủ động nhặt dép nhé. Không quá lo lắng.

3 Likes

MSN tôi vẫn định hình 100k

3 Likes

TIG, AAA, NVL
ok bác bác nhé

3 Likes

Thị trường đoạn này đi ngang tích luỹ sau một thời gian dài tăng, tôi nghĩ khó mà có bứt phá về mặt điểm số được . Các cổ phiếu tăng điểm sẽ có câu chuyện riêng

2 Likes

E sợ Vni sẽ xuống thấp hơn kha khá chút ạ. Bác @BeBe_Shark2019 thaasy sao ạ. Tất nhiên các cp có câu chuyện riêng sẽ tích luỹ, đi ngang và tăng giá.

1 Likes

Khó giảm bác nhé.
1 lượng cổ phiếu rất lớn đã được cho vào hold để chuẩn bị cho nhịp sóng lớn nâng hạng thị trường.
Đây cũng à 1 trong những lý do mà thanh khoản (lượng cung trên thị trường luôn giảm rất nhanh) khi thị trường giảm thường mất hút hoặc chỉ xuất hiện 1-2 phiên là hết.

4 Likes

Thanks bác @BeBe_Shark2019 đẹp giai ạ. Trong giai đoạn nâng hạng chắc chắn ko thể thiếu cổ bds, chứng ạ.

2 Likes

Dư địa tăng giá cổ phiếu của nâng hạng thị trường sẽ là x lần. Số x là số nào thì tôi chưa nghĩ ra. Nhưng sẽ là một con số tối thiếu là 3, cùng tùy vào từng cổ phiếu.
Chính vì vậy các bác vẫn phải nhớ rằng. Cơ hội trên thị trường hiện tại là vô cùng lớn. Điểm số 12xx này vẫn chỉ là con số nhỏ.

6 Likes

Theo bác thì con sóng lần này sẽ đưa VNi lên bao nhiêu bác ơi?

1 Likes

Đó. It nhất là bác cá đã cho tụi e niềm tin. Hí hí. E ko mơ x lần đâu ạ.

2 Likes

Thị Trường này phải đi ngang tích luỹ một thời gian nữa mới lên được, hoặc có một nhịp rũ cung để dòng tiền mới nhập cuộc bác cá nhỉ. Chứng khoáng Mỹ điều chỉnh tích luỹ thì VNindex cũng không ngoại lệ.

2 Likes

Hi vọng đi ngang nhưng cp vẫn bền vững up là tuyệt vời nhất.

2 Likes

Haha. Thị trường này sáng mai lại giảm đầu phiên bác @BeBe_Shark2019 nhỉ. Hihi. Có lẽ phải mất 1-2 phiên mới dần tìm lại đc ổn định ạ

1 Likes

Cả làng chuẩn bị tháo dép rồi.

2 Likes

Điều chỉnh các bác cứ nhặt dép nhé.

3 Likes

Sang tuần tiền về tôi nhặt mạnh đợt này cùng các bác.

3 Likes

Năm nay chỉ có nhặt và Hold thật chặt

3 Likes

lựa chọn được các cổ phiếu mạnh ở vùng giá hấp dẫn, cho lợi nhuận cực tốt, là điều ai cũng mong muốn,…

2 Likes

Thị trường khó giảm được mạnh. Tiền rất nhiều các bác nhé.

3 Likes

Tôi vẫn view AAA tích cực các bác nhé.

3 Likes