Nhặt dép

Cố gắng tìm kiếm siêu cổ như tch hag giai đoạn trước, nhưng đợt này có vẻ khó bác @BeBe_Shark2019 nhir. Tig nếu lái muốn kéo giá e nghĩ ko khó để viết lên câu chuyện ạ. Nhưng nó vẫn loanh quanh vùng này.

1 Likes

Các cổ phiếu trên sàn hiện tại hầu như đa số là siêu cổ phiếu đó bác mà các bác ít nhận ra nhỉ :slight_smile:
Bác có biết vì sao không ?
Tôi có nói trước rồi, định giá các cổ phiếu không lâu nữa sẽ đều được nâng lên mức PE khoảng 18-19 lần về mặt thị trường chung và sẽ rất nhiều cổ phiếu sẽ x2, x3 lần.
Chắc các bác quên câu chuyện nâng hạng thị trường rồi.

3 Likes

Các bác đang đứng ở một chân sóng lớn của một chu kỳ mới.

4 Likes

PE(f) hiện tại

3 Likes

Tất cả yếu tố đang dần lộ diện cho một con sóng lớn chỉ chờ gió đông bác nhỉ. Các CP lớn đang xây mô hình tích luỹ chờ bật tăng, một số con khoẻ đã vượt đỉnh 52 tuần.

3 Likes

Quan trọng là mình đang cầm cp nào???

1 Likes

Thị trường sáng nay giảm điểm. Thực tế e rất sợ những phiên tăng 14-20 điểm. Chỉ cần thị trường đi ngang giảm nhẹ và tăng nhẹ là đã đủ bình yên. Bác @BeBe_Shark2019 ạ. Tig aaa hi vọng sớm bứt đỉnh đi lên.

1 Likes

AAA sẽ sớm vượt đỉnh các bác nhé

3 Likes

Chặng 1 của AAA là 15-16k.

3 Likes

Nhặt dép

4 Likes

TT tích luỹ biên độ hẹp vùng trên để chờ phá đỉnh bác nhỉ

2 Likes

1 Likes

VnIndex và DowJones

DJ tôi dự kiến sẽ vượt đỉnh trong thời gian tới.

1 Likes

DXY đã tạo vùng đỉnh và tôi dự kiến sẽ có nhịp giảm dần về cuối năm nay.
FED sẽ cắt giảm lãi suất lần đầu tiên trong 1-2 kỳ họp tới cuối năm nay.

2 Likes

Tỷ giá trong nước hiện tại vẫn duy trì ở mức cao nhưng tỷ giá sẽ ổn định và hạ nhiệt về cuối năm. Việc các banks vừa rồi có tăng lãi suất huy động lên một chút cũng dễ hiểu trong bối cảnh kinh tế đang tăng lên dần hiện tại. Tuy vậy mặt bằng lãi suất vẫn đang rất thấp và không có chuyện SBV thay đổi chính sách nới lỏng tiền tệ hiện tại.

2 Likes

image

2 Likes

View AAA

4 Likes

TIG

3 Likes

SHB

3 Likes

MSN

3 Likes