Nhặt dép

Một số các cổ phiếu khác các bác có thể để ý: VIX, SSI, VDS, EVF, HPG, CEO,… Ngay cả NVL bắt đầu để ý nhé các bác.

4 Likes

e dự tầm giua tháng 6 tt sẽ lên 1300 tái tích luỹ tiếp,vẫn kiên trì giữ Vix nhip này

1 Likes

cho e xin chart vix với a

2 Likes

Hệ thống AI của DATX XWealth đã nhặt từ 23/4, 24/4 và bây giờ vẫn đang nắm giữ một loạt các mã cổ phiếu với hiệu suất ấn tượng.
Các bác đăng ký user tại XWealth để tham khảo tín hiệu từ DATX nhé ạ.

2 Likes

Đợt này AAA dự kiến sẽ vượt đỉnh để vào nhịp sóng tăng trung hạn, nên các bác lưu ý tập trung nhé.

4 Likes

Thanks bác @BeBe_Shark2019 , như vậy còn tig shb nữa là khá ổn ạ

2 Likes

Nhặt thêm dép

4 Likes

Tỷ giá tới đây tôi dự kiến đã tạo đỉnh ổn định và giảm dần.

4 Likes

Bác @BeBe_Shark2019 ôi. Hiện các cp peny phiên nay đã có tín hiệu khá khởi sắc. Có vẻ dòng tiền đã dần tham gia cp peny ạ. Theo bác thì liệu có sóng peny nâng nền ko ạ. Vì e thấy đa phần các cp khác đã tăng 15-20 % hoặc hơn nữa. Nhưng peny mới bắt đầu nhúc nhích ạ

3 Likes

Ok bác. Penny đang có những chuyển biến tốt đó bác.

2 Likes

Các bác lưu ý về thị trường nhé. Cố gắng nhặt dép và ổn định danh mục trước thời điểm 1300

2 Likes

AAA lưu ý chỗ này tích lũy nhặt thêm dép trước khi vượt đỉnh

2 Likes

Thanks bác nhiều ạ. Các cp dệt may hay thuỷ sản. Dpm, dcm có tiềm năng khá ổn. Bác có lưu ý gì ko ạ. @BeBe_Shark2019

2 Likes

Cần lắm 1 phiên tig và Aaa tím với thanh khoản lớn bác @BeBe_Shark2019 ạ. Hihi

1 Likes

Ổn bác nhé. Midcap và Smallcap. đặc biệt smallcap đã rất lâu rồi chưa có nhịp sóng rõ ràng.
Do vậy smallcap tăng đợt này cũng dễ hiểu.
Đồng thời dòng tiền thị trường tập trung tới nhóm ngành sản xuất, bán lẻ… hồi phục theo xu hướng của nền kinh tế.
Bên cạnh đó nhịp điều chỉnh vừa qua cũng rất phù hợp cho quá trình lấy đà của thị trường.
PE hiện tại mới chỉ 15.x trên thị trường trong khi PE(f) mới có 12.x
Do vậy TT ắt sẽ phải được nâng lên mức giá cao hơn hiện tại.

4 Likes

đâu sẽ có đó bác.
AAA tôi dự kiến sẽ có nhịp tăng tương đối mạnh tới đây

4 Likes

Vnindex vượt 1300 có lẽ sẽ nhanh thôi

3 Likes

Vơ bèo vạt tép tôi nghĩ sẽ sớm xảy ra trong giai đoạn tới của thị trường.

3 Likes

Aaa. Tích vậy đã đủ. Liệu mai đã bứt đỉnh đc chưa ạ. Hí hí.

2 Likes

Sẽ vượt 11.5 nhé các bác.

2 Likes