Nhặt dép

Cảm ơn các nhận định của bác Cá.

2 Likes

SHB

4 Likes

TIG

3 Likes

AAA

3 Likes

các bác tham khảo nhé.

4 Likes

SHB nay phi rồi bác cá. :grinning: :grinning:

4 Likes

MSN

2 Likes

Bố con anh Híp phải đủ kiên nhẫn bác ạ, sốt ruột ko bao giờ chơi đc :grinning:

3 Likes

NVL

3 Likes

Kiên nhẫn có mà chú ơi.
Từ đầu năm đến giờ, mấy lần vượt 12.x rồi.
Xem lần này có tích cực hơn không nào. :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Likes

Bác @BeBe_Shark2019 ơi.
Em có quan sát VCB.
Vượt 1300 cần dòng Bank là em ủng hộ rồi.

Đợt này thấy tụi nó dùng STB nhấp nhổm.
Có khi nào STB là lead tụi bank kéo đợt này không bác?
Không rõ STB có sự kiện tích cực gì mà đang kéo như vậy bác nhỉ?

2 Likes

Stb nghe các thông tin gì đó mà đấu giá hay bán cp mà 6x thế bác @BeBe_Shark2019 ooi.

3 Likes

Aaa có vẻ chưa bứt đc ạ.

2 Likes

Bình tĩnh sẽ tới lượt nhé

2 Likes

TT cũng đã sẵn sàng cho việc vượt 1300. Những cổ phiếu tích lũy chưa tăng hoặc tích lũy , hoặc còn dưới định giá (cùng với KQKD tốt + tăng trưởng) sẽ tiếp tục được ưu tiên trước khi nền giá đẩy cao hơn.

2 Likes

Trong đó , nhóm cổ phiếu smallcap sẽ ngày càng được chú ý tới. AAA là cổ phiếu small cap nhưng có tính cơ bản rất cao.

4 Likes

Aaa cần ce và mạnh mẽ vượt cạn ạ

1 Likes

nên bác bình tĩnh

2 Likes

GDP năm nay sẽ tăng trưởng tương đối mạnh. Dự báo Quý 2 tới đây khoảng 6.2-6.3% với bối cảnh các doanh nghiệp hồi phục kinh doanh tốt hơn dự kiến theo tổng kết tháng 5.

4 Likes

Trong cuộc họp chính phủ vừa qua , báo cáo về vấn đề nâng hạng, Thủ tướng rất quyết tâm và giao nhiệm vụ phải hoàn thành vấn đề này. Kích bản TTCK tôi có thể rất chắc với các bác à sẽ còn những tích cực hơn rất nhiều và hút dòng tiền cá nhân vào mạnh trong thời gian tới. Giai đoạn 6 tháng cuối năm nay sẽ là giai đoạn hội tụ nhiều tín hiệu tốt hơn nữa về: Cục diện chính sách tiền tệ nới lỏng trên thế giới với kinh tế trong nước tăng trưởng trở lại: lạm phát ổn định và tỷ giá sẽ giảm dần. Do vậy nền giá cp sẽ còn được nâng lên với PE khoảng 18 lần như tôi nói trước (trong đó nhóm đầu cơ smallcap có thể là đặc điểm nổi bật cuối năm nay và cả dòng BĐS).

4 Likes