Nhặt dép

Như vật dòng bds sẽ là dóng chúng ta tập trung vào giai đoạn khoảng tháng 7-8 tới cuối năm nay phải ko ạ. Các cp bds vẫn ở đáy như nvl có lẽ sẽ có dư địa để x tài khoản

2 Likes

Hi vọng thời gian tới các cp peny đã có tg tích nền bác sẽ chia sẻ nhiều hơn để team chúng ta cùng chiến đấu ạ

2 Likes

Ok bác

3 Likes

BĐS cuối năm nay sẽ khởi sắc.

5 Likes

Để ý nhặt dép ở đây nhé

3 Likes

múc tí AAA thăm dò. giảm về 11 múc tiếp

1 Likes

Aaa về tí nữa bật là đẹp bác cá ạ. Cp fit và hqc tích luỹ khá lâu rồi. Hi vọng sắp tới có nhịp bật mạnh ạ

3 Likes

Tig aaa cũng đã tích luỹ vùng này rồi. Hi vọng aaa bật mạnh cả tig nữa ạ

1 Likes

Nhóm khoảng cuối năm nay bác nhé.

3 Likes

TIG ok rồi.
AAA thì nay tôi nhặt nhiều các bác vứt dép quá. Cũng chuẩn bị cho thời điểm quay lại nhịp tăng tiếp theo.

4 Likes

Bác có khi là cá voi, tiền như nồi cơm Thạch Sanh nhặt mãi ko hết :grinning:
Em đang rón rén đây bác, 2 tuần nay nằm im thở khẽ :grinning:

2 Likes

Các cp nhóm cảng biển, vận tải biển có nhịp tăng dứt khoát vô cùng. Hihi.

1 Likes

Đang tranh thủ chạy trước khi thuế Biden áp có hiệu lực đấy bác :grinning:

2 Likes

Aaa đã bảo là con hàng rác mà ko tin :sweat_smile: nó cưa chân bàn về lại 10 thậm chí là 8 nhé.

Đoàn công tử ko đi tìm cô cô lại đi chim lợn hả bác :grinning:

1 Likes

Tôi đang tập trung nhặt AAA nhé các bác. Nay sẽ mua nhiều

3 Likes

Dự kiến nhịp điều chỉnh này sẽ là pha điều chỉnh cuối cùng để chuẩn bị cho kỳ báo cáo tích cực tới đấy trong Q2.
Nên các bác hết sức lưu ý đoạn này nhé. Việc NN tham gia vào quá trình điều chỉnh sẽ sớm dừng lại.

4 Likes

Còn với riêng TIG thì đơn giản hơn chút ,việc chuyển sàn và tăng vốn sẽ sớm triển khai nên TIG dự kiến sẽ được đẩy lên cao hơn tới đây.

4 Likes

Với SHB thì thời điểm cho sự nổi bật sẽ được dự kiến vào khoảng nửa đầu tháng 7.

3 Likes

Aaa nhịp này có vẻ hơi yếu ạ. Có lẽ sẽ về vùng 11

1 Likes