Nhặt dép

View AAA cho bác đây

lựa giá mà nhặt bác nhé.

5 Likes

Mấy hôm trước tôi cũng nói về vấn đề nâng hạng thị trường mà qua nay bên UBCK phải họp gấp.
Cái này tới đấy Pre Funding sẽ được giải quyết dứt điểm nhé các bác. Tôi chỉ nhấn mạnh là năm nay và năm tới Chính Phủ cực kỳ quan tâm tới TTCK :slight_smile:
Nên các bác cứ chuẩn bị sẵn tinh thần cho 1 cột sóng lớn còn mạnh mẽ hơn.

4 Likes

Do vậy hội nhặt dép sẽ còn tồn tại vài năm nữa. Tới giờ thì pic này được mấy năm rồi nhỉ các bác ?

4 Likes

Oh từ năm 2022 , thế thì hi vọng phấn đấu đến năm 2028 sẽ Close :slight_smile:

4 Likes

2028 nghỉ hưu sớm cũng được bác Cá ! :star_struck: :star_struck: :star_struck:

3 Likes

Thường thì trước thời điểm mà thị trường nâng hạng sẽ có nhịp sóng tăng mạnh trước. Sau đó sẽ có nhịp giảm trở lại rồi sẽ tiếp tục là đợt sóng mạnh hơn nữa. Nên tôi tính trước sẽ vào khoảng 5 năm kể từ năm 2024 này. Nó cũng tương đối phù hợp với sự tăng trưởng của GDP của đất nước. Chu kỳ GDP tăng có thể sẽ đạt đỉnh vào giai đoạn từ 2028-2030. Lúc đó có thể sẽ có nhịp giảm lớn trở lại.

5 Likes

Hàng công nghệ hay cảng biển đợt rồi chạy tốt thật. Hihi. Tig đang tích luỹ để tăng tiếp hi vọng giữ đc phong độ đi lên tìm đỉnh. Bác cá xem oil có ổn ko ạ

1 Likes

Nhặt được nhé các bác.

2 Likes

Tig bị bán ác quá bác cá ạ. Hí hí. Vsef 15.2 đã mua thêm đc chưa ạ

1 Likes

Tôi mua làm khỉ gió gì con hàng rác này, chẳng qua thấy cụ suốt ngày hô nhặt con hàng rác nên buồn cười vào chém gió chơi chứ chim lợn cũng được l ol gì đâu :joy: :joy: :joy:

Toang tig. Há há.

1 Likes

Bác @BeBe_Shark2019 phieen hôm nay của tig đc coi là siêu xấu ko ạ. Khi đã thủng khỏi pha bứt vừa rồi ạ. Và đặc biệt Vni sẽ về 125x ko ạ? Nay báo chí ko nói gì về họp hành, liệu nâng hạng ổn ko ạ

1 Likes

Hôm nay thì toàn cây xúc xích.
Cổ tốt xấu đều như nhau hết. :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Likes

TIG trả lại hết cây tăng hôm 11/6 thôi @Nam_Pham21
Về lại vùng hỗ trợ gần đây rồi.
Vùng này được xác lập trên 1/2 cây vol lớn ngày 15/5.
Nếu thủng vùng này thì hạ đã. Chờ nó ổn định thì vào lại sau. :grinning: :grinning:

3 Likes

Bán luôn bán ạ. Há há. Mọi sự bất ổn có lẽ vni giảm lại vùng 125x

3 Likes

Thị trường thế nào thì ta xử lý thế đấy chứ. :grinning: :grinning:
Biết làm sao được nó giảm về 125x hay về đâu?

1 Likes

Tig hôm nay sẽ lấy lại những gì mà phiên thứ 6 đánh mất. Hí hí. Aaa lên lại 11.5 bác @BeBe_Shark2019 nhir.

1 Likes

Nay tổng lực múc Aaa và chờ bác cá kéo

1 Likes

đã về giá dự định múc mạnh hehe

2 Likes

Kaka. Aaa điều chỉnh là cơ hội lên tàu để bung mạnh

1 Likes