Nhặt dép

bác cá nay làm gì mà k ngoi lên

1 Likes

TIG vẫn thế tăng dần lên theo từng nhịp

3 Likes

NDTNN bán cơ cấu chung trên thị trường không loại trừ AAA. AAA họ nắm giữ cũng không còn nhiều. Bán thì có người Mua đơn giản thôi các bác. Định hướng của AAA thì thì tôi đã chia sẻ đã quá rõ ràng rồi. Các bác cứ theo chiến lược và mục tiêu đó để thực hiện là thắng nhé.

4 Likes

Tôi đã chia sẻ khá nhiều với các bác rồi nhất là thị trường chung. Cơ bản các bác chỉ cần giữ được cái đầu lạnh và kiên định là thắng. Đơn giản thôi các bác.

4 Likes

Thanks bác cá. Hihi.

1 Likes

Bác @BeBe_Shark2019 ôi. Aph kỳ vọng năm nay như nào ạ. Bác chia sẻ thông tin giúp e ạ

2 Likes

Tig đã thể hiện rõ nét năng lực rồi bác cá. Còn Aaa nữa ạ. Hihi. Thị trường hi vọng đã tạo đáy

2 Likes

APH thì là công ty mẹ của AAA. Tất nhiên khi AAA tốt lên thì APH cơ bản cũng sẽ tốt lên. Giá này với APH có thể vẫn được gọi là tiềm năng bác nhé.

TIG tôi nói rồi bác. Dự kiến mục tiêu 18-20k

3 Likes

TIG và AAA đều đang trong quá trình tạo 1 vùng biến động ổn định về giá tích cực các bác nhé.

3 Likes

Thị trường thì thực tế Vnindex đã ổn định, nhưng có cái hay là khá nhiều cổ phiếu tạo ra vùng đáy ngắn hạn theo kỹ thuật.

3 Likes

Tôi vẫn dự tính nhịp rung lắc và điều chỉnh vừa qua là cơ sở về mặt kỹ thuật để VnIndex vượt 1300 trở lại các bác nhé.

3 Likes

Tuyệt vời quá. Hi vọng thời gian tới sẽ dần ổn hơn. Aaa sẽ nhanh chóng về 14-15 k

2 Likes

Dự kiến báo cáo lần này aaa có sự tăng trưởng tốt phải không ạ.

2 Likes

Rất ok bác nhé

3 Likes

Như vậy không có lý do gì để aaa ko thể tới mốc 14-15 k. Chúng ta cùng chờ xem ạ

1 Likes

NVL ổn chưa bác BeBe giá đang tốt quá.

Cái này gọi là thẩm du tinh thần nè :grin: :grin: :grin:

Múc mạnh aaa tig đi các bác. Kéo lên 15 đê

1 Likes

15.3 rồi bác ơi :slight_smile: :laughing:

2 Likes

AAA ngắn hạn hướng về 14.x

2 Likes