Nhặt dép

Thị trường này liệu có downtrend ko bác shark

1 Likes

múc…đáy đâu đây rồi…sợ nó xả trước thứ 5 kéo giết phái sinh…hỏi thế ai trả lời

1 Likes

View của tôi rất rõ ràng. Bác nên đọc lại.

5 Likes

Oil đang trên đường trở về với cái giá ngày xưa thân yêu. Tin tốt cho giá cả hàng hóa bớt áp lực. Tốt cho nền kinh tế và điều hành chính sách. Và tốt cho TTCK

6 Likes

Tôi dự sau này Oil sẽ biến động quanh 8x. Không loại trừ TH thấp hơn do phản ứng tin tích cực từ Nga và Uk mà tiềm ẩn đăng sau đó là các chính sách sau này được nới lỏng trừng phạt cho Nga ( mình nghĩ sẽ có diễn biến này trong tương lại khi mà cuộc chiến chấm dứt)

7 Likes

Nói chung nhận định của bác @BeBe_Shark2019 có cơ sở, dư địa tăng và xu hướng uptrend vẫn sẽ tiếp tục nếu Oil giảm + chính sách với Nga

5 Likes

Mô hình V-Đ-V này với tôi là đáng tin cậy → tôi nghĩ sẽ sớm xảy ra với Oil

6 Likes

Oil là một trong những nguyên nhân chính làm phức tạp thêm tình hình hàng hóa leo thang và áp lực lên các chính sách, đặc biệt là Mỹ (Oil tác động lên 30% tới CPI của Mỹ)

5 Likes

hihi…Đêm nay lại 1 đêm hồi hộp nín thở bác Bebe ạ…F0 bọn em hơi rén :))

4 Likes

Em cũng mong giá dầu giảm lắm bác Be ah. Giá dầu tăng làm bao doanh nghiệp, bao con người điêu đứng :cry:

5 Likes

Các bác yên tâm, tôi đều có căn cứ nên mới nhận định. Với tôi Việt Nam sẽ kiểm soát được lạm phát, không có chuyện như báo đài viết thổi phồng lên đâu.

11 Likes

DJ mở bát đã xanh quá bác ah :smiley:

5 Likes

đang hi vọng đạt +500 đêm nay.
oil <100$

6 Likes

Em đang thấy Dow Jones và DJF đang xanh lắm, mai hy vọng các a cho cái màu xanh hy vọng cái chứ

6 Likes

Có lúc xuống 99.72 USD

5 Likes

Good morning các bác. Mình dự đoán hôm nay TSC chạm nhẹ 19 nhé :DD

6 Likes

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :airplane: :airplane: :airplane:

2 Likes

TSC có đặc điểm là hỗ trợ cứng là MA50 chứ ko phải là MA20. Hôm nay chốt phiên ở 18 thì cũng ko có gì là lạ.

2 Likes

Hôm nay lái đè gom hàng ác quá. Chắc chiều gom xong là đẩy lên đây

5 Likes

e xin phép ko nhận định nữa. Mọi dự đoán lúc này với TSC ko có còn theo tiêu chuẩn nào nữa rồi :joy:

4 Likes