Nhặt dép

sáng em ra hàng đầu phiên 18.75 rồi bác ạ, lái đánh rát thật, thôi đợi ẽm tìm điểm cân bằng rồi ta vào lại

3 Likes

Rát quá! Em cố gồng -18% rồi các bác ạ!

4 Likes

đi xa quá rồi

3 Likes

Tsc nó đang dao động mạnh nên sẽ dò đáy liên tục, không có chuyện hồi mạnh ngay đâu khi mà vni đang đỏ, không mua bán gì giờ này nữa, quá bán hết rồi, đợi cân bằng trở lại biên độ giá nhỏ thì hãy vào.

8 Likes

Thấy tiếc lại vừa múc thêm ít giá sàn :smiley:

3 Likes

bác quá máu lửa :rofl:

3 Likes

Bác chiến thế trong tt này thì tk dễ đỏ nặng lắm.

Giờ mấy ông mua vùng 14 đang còn hàng bắt đầu suy nghĩ về việc chốt lời hay giữ tiếp để lời hơn.

chỉ cần nó nhúng xuống 1 phiên sàn nữa là mấy ông 14 lại vác hàng ra táng ngay, bác cứ mua kiểu này xuống nữa lấy tiền đâu mà mua.

Nhìn lịch sử của nó giai đoạn đi ngang cũng mất 1 tháng mới kéo lên (đấy là tt tốt, còn xấu thì nó có thể đi ngang tiếp)

7 Likes

Liều thế này dễ die

2 Likes

Xác định chơi trung hạn với em T này rùi mà bác.
Thị trường xấu quá, vào em nào cũng đỏ như nhau thôi.
Nên núp tạm vào đây. Vừa trung bình giá xuống vừa lướt T0 mà ko rơi hàng.
Khi nó hồi thì mình nhanh gỡ lại bác ah.
Chiều nay chỉ cần nó về TC trong phút chốc là kiếm đc 7% ngay :smiley:

4 Likes

lái đánh thế này là cố tình phá trend để chơi lại từ đầu rồi. Mua mới giờ hơi nguy hiểm nhưng bác nào xác định trung hạn thì vẫn oke. Vấn đề là vốn sẽ bị giam với hiệu suất không cao thôi.

2 Likes

Bác nào sợ quăng hết dép ra đây.
Tôi cân tất cho.
Một khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai :smiley:

4 Likes

Em thấy TSC dạo này đánh gắt như này chắc do một phần sắp chào bán cp ra công chúng. Bác nào đang nắm có thể được mua giá ưu đãi. Xong đợt này mới đánh lên đc.

3 Likes

Bác có thể chờ đến ngày 08/04 để mua thêm quyền mua, như thế em nghĩ sẽ đỡ thiệt hơn. 3 cổ cũ được mua 1 cổ mới đó.

2 Likes

Khả năng cao là đổi đội lái cho năm nay. Cách đánh của đội lái cũ không còn phù hợp với sự thay đổi của thị trường rồi.
Vol lớn cộng với giá sàn chủ đạo thì mình nghĩ là đang trao tay thôi.

3 Likes

Uhm nói chung chắc ít nhất phải hết tháng 4 cho đợt phát hành mới hoàn thành có lẽ mới trở lại đường đua.

1 Likes

chào bạn, bạn có thể nhận định giúp mình mã MSB được k?mình cảm ơn

1 Likes

Nay thế này là đẹp rồi, sau 2h các bác thả trụ để thị trường có cơ hội hồi điểm. Nhưng mà cũng không cho hồi nhiều, vượt 1450 lại vác hàng ra táng. Kiểu ném chuột sợ vỡ đồ, muốn dòng tiền vào VN30 nhưng mà anh em không vào, lại phải thả, đánh chứng vịt mà như chứng mỹ.

Nay canh lại danh mục, nếu mà tỉ lệ đỏ nhiều hơn xanh thì các bác nên điều chỉnh lại, vì tt xấu mà cp còn xanh được thì khi thị trường tốt khó mà cản xu hướng tăng.

TSC nhìn rất là xấu, nay có cơ hội hồi như lái vẫn vác hàng ra bán đè sàn, thanh khoản quá lớn, tạm thời nếu tài khoản còn đỏ các bác đừng giải ngân nhiều vào tsc.

4 Likes

từ mai là TSC tắt thanh khoản thôi. xuống sâu nhất chắc 16.5 rồi lại từ từ bò lên chăng

Khả năng cao.

Mai là nhỏ lẻ sợ, không ai dám mua nữa.
Coi lại cái Model, thấy Retest support đến min tầm 16.x này thật. :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face:

1 Likes

Nhốt sàn vài phiên rồi. Lái lợn đánh rát. Ae cố cầm máu

2 Likes