Nhất lộc mãi tài - 1623

SAM chưa có yếu tố tích nào để khẳng định không giảm thêm, có lẽ không nên giao dịch, còn đang nắm giữ thì tìm biện pháp giao dịch để đỡ thiệt hại. Hiện nó đang tích lũy tạo nền và chưa có tính bền vững, biên có thể rộng.

12 Likes

A nam có thể xem giúp SVT. E cám ơn

2 Likes

Nó đang ở giai đoạn mới cả về kỹ thuật và nội tại, nghiên cứu nội tại có duy trì tăng trưởng tốt được không hay chỉ là đột biến có giai đoạn để có mục tiêu cho mình

i

11 Likes

E cám ơn a

3 Likes

Hy vọng vậy e ah

10 Likes

Em cảm ơn Bác ạ

3 Likes

Bạch ca cho e nhận định VGC điểm mua và mục tiêu ạ :sunflower:

2 Likes

A BN ơi, xem giúp em mã Gas mua mới được không ạ? E thấy phiên nay giống test lại ấy a (Không biết có đúng ko ạ :laughing: :laughing:)

2 Likes

Quan sát sóng đen, nếu không thủng 1 đen thì có thể lên sóng, nhưng khả năng vẫn đang chỉnh tích lũy dự kiến ABC (có thể ABCDE hoặc một dạng khác). Điểm mua an toàn từ điểm xanh lá trở lên đến khu đáy, quan sát sóng chạy để phân bổ vốn, điểm mua là dự đoán nên có thể không hoàn toàn chính xác.

9 Likes

Mục tiêu theo xanh lá đã đạt, theo tím thì có thể lên 140k. Quan sát đáy gần nhất, nếu thủng thì C có thể về khu đáy A. Mũi tên tím nhỏ là dự kiến có thể chạy giống như thế.

10 Likes

Dạ e hiểu rồi ạ. Vậy em lại quan sát nó thêm ạ. Em cảm ơn a. P/s: Dnay hỏi a nhiều quá, e chỉ hỏi nốt mã này thôi ạ, lâu lâu nữa em mới lại hỏi thêm :blush: :blush: :blush:

3 Likes

Có gì đâu, nên luyện tập tự đánh giá và trau dồi thêm, còn anh xem trong thời gian ngắn nên có thể chưa đầy đủ. Quan sát biểu đồ, đánh giá nội tại và chọn hướng đi tin cậy cho cổ phiếu. Anh để MOM12 là thể hiện nó đang có xu hướng giảm, xem đỉnh đáy của MOM có thể dự đoán xu hướng trung tính, quá mua quá bán…

12 Likes

anh cho em xin tranh DPM với ạ.

2 Likes

Dạ a, em sẽ học hỏi trau dồi thêm ạ. Mấy nữa em rảnh hơn chắc có thời gian nghiên cứu kỹ hơn mấy chỉ báo ạ. Với đọc các nhận định của a cho các bạn hỏi e cũng thêm được nhiều kiến thức, cảm ơn a nhiều ạ :hugs: :hugs:

2 Likes

Hiện tại quan sát đã em, thủng xanh lá có thể về sâu hơn. Rủi ro duy nhất ngành này anh đã nói là chính sách hỗ trợ trong nước.

12 Likes

Thank you Bạch ca :heart:

2 Likes

Nếu khả quan, sau khi chỉnh thì hoàn toàn có một nhịp nữa, tùy theo diễn biến thị trường phân và nội tại doanh nghiệp.

11 Likes

cảm ơn bác.

3 Likes

Bác @Bach_nam cho em xin nhận định con VOS chiều giữ ạ

2 Likes

Bạn xem trả lời mới đây, ngắn hạn thì có mức dừng lỗ, dài hạn phải nghiên cứu kỹ và đánh giá. BDI dự kiến sẽ dần hạ nhiệt, dầu thì vẫn neo cao, nên ít nhiều ảnh hưởng đến biên lợi nhuận ngành vận tải, kinh tế đất nước khôi phục và phát triển, FDI thu hút ngày càng nhiều, xuất nhập khẩu ngày càng tốt.

12 Likes