Nhất lộc mãi tài - 1623

Bộ số này có cần đứng cạnh nhau trong trong 10 số sim k bác? Chứ sdt e dùng hơn 10n có đủ bộ số này mà e thấy cuộc đời nào đc êm đẹp mấy đâu. Thấy lận đận từ bé đến lớn không à, chưa bao jo biết May mắn là gì :joy::joy:. Có vẻ sai sai vs e (Ý kiến cá nhân thôi ạ):stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Đứng cuối cùng là đẹp nhất cụ ạ. Mới cả e đùa đấy, chứ e có ông bạn bỏ mấy chục củ mua sim tứ quý 8 giờ bóc chưa hết lịch… :crazy_face:

4 Likes

Chúc Anh và gia đình kì lễ vui vẻ…!

3 Likes

Xin Anh nhân xét về GEX ạ

5 Likes

@Bach_nam a zai ơi :d

2 Likes

Gex kỳ vọng không xuống sâu hơn, hiện tại chỉ còn nến tháng hỗ trợ ở 33.7-33.8, nếu thủng đó cần quan sát mốc 30k.

12 Likes

Gọi gì đó em?

8 Likes

E gọi a để a lên hỗ trợ mọi người kk , làm a kinh động rồi :stuck_out_tongue:

5 Likes

GEX tốt nhé. Tin đểu, rung lắc 1,2 phiên do mục đích mờ ám thôi.

8 Likes

Hư hư thực thực, cơ bản nội tại nó có kỳ vọng, nhưng phát hành pha loãng cổ phiếu cùng với có thể kết quả chưa khả quan có thể nó làm cho xấu hơn, nên đề phòng thì tốt hơn. Nếu chưa mua mới thì nên quan sát đã, còn ai có mua rồi và còn vốn, cũng chưa nên trung bình giá.

18 Likes

Nhà mình dân trong ngành nên hiểu rõ lắm. Phiên vừa rồi lúc sáng khi hay thông tin mình đã nói với ng thân là kiểu j chiều nó cũng sập. Nhưng ng nhà mình ko bán. Nội tại nó tốt, kinh doanh được thì sợ j.

6 Likes

:joy::joy::joy:

3 Likes

Cám ơn anh BachNam

3 Likes

Nhờ anh Nam nhận định hộ em con CTD ạ

2 Likes

Chưa nên mua vì nó thủng đáy gần rồi, nó không bật lên được ở hỗ trợ khu 84 nên chứng tỏ khá yếu, quan sát đã.

10 Likes

Anh Bạch Nam ơi, mình nhận định giúp em thêm pvd được ko ạ, em kế hoạch gia tăng thêm ạ.

1 Likes

Về mục tiêu của nó vẫn có thể lên được 49k, độ tin cậy cao chứ không chắc chắn hoàn toàn. Nếu còn tiền và độ giảm % đủ điều kiện em trung bình giá thì có thể mua, tranh thủ cơ hội giảm giá để mua và phân bổ cẩn thận.

9 Likes

Phiền anh Bạch Nam xem giúp em con SKG với, em vào giá vốn 24.2, cảm ơn anh nhiều!!!

2 Likes

Tìm lại bài viết cũ của anh, nó là mô hình có thể tăng tốt, chỉ là điểm mua không tốt, điểm dừng lỗ khi thủng 17.9, nhưng quá tổn thất với em. Có lẽ cần có biện pháp giao dịch khi còn tiền để giảm thiệt hại nếu nó về sâu hơn.

9 Likes

A zai thấy Vnindex nay thế nào , e thấy khả năng rơi 5 nhịp test lại 1440 rồi chờ cây bùng nổ tham gia lại.

4 Likes