Nhất lộc mãi tài - 1623

Thế em đành mắc võng cố nằm ở đây chịu cho vắt cắn, muỗi đốt vậy. Hi vọng còn máu chờ ngày có người ra thay!

5 Likes

Dạ a BN cho e xin hỏi về con ttf đc ko ạ?

4 Likes

Anh không biết em hỏi về cái gì? Hiện tại nó thủng hỗ trợ tuần, báo cáo kiểm toán lỗ, mức dừng lỗ xa, về fibo thì nó đang phản ứng tốt ở 0.618 nên có thể hồi, hồi đến đâu thì không chắc. Kỳ vọng về ngành vẫn nguyên vẹn. Vấn đề giá vào của em và sự tìm hiểu doanh nghiệp để quyết định.

13 Likes

Nhờ ad BN xem giùm V21 chiều giữ ạ, cám ơn ad!

3 Likes

Nó vẫn ở xu hướng tăng, còn hiện tại nó đang sóng chỉnh tích lũy. Hỗ trợ tuần hiện tại đang ở 12.3, nếu thủng có thể về sâu hơn và test khu 10, khả năng cao không thủng được 10 nếu có trường hợp xấu quay về đó, xu hướng dài hạn đang xu hướng tăng. Giữ được hay không lại phụ thuộc điểm vào, vốn và kế hoạch đầu tư ra sao.

11 Likes

Bác xem giúp em NTL với ạ.em cầm NTL giá 38 muốn mua gia tăng sau nhịp chỉnh này,em định cầm hết năm,em cảm ơn ạ

3 Likes

Cụ xem nhận định của cụ BN vs cụ T.11

6 Likes

Cụ lo xa vậy? Cụ nc vs BN nh mà ra đảo xa à?

5 Likes

Dạ e cám ơn a Bach Nam.e vào giá 16.5 ạ.

3 Likes

Anh ơi em đang trú ẩn ở HHV và TIG. Anh xem giúp em 2 con này với a… Trộn vía mới mất 3-4% a

2 Likes

Chưa tu tâm được nên không thành chính quả được anh ạ!

3 Likes

BN cho m xin nhận xét con IDJ thời điểm này đc o? M đu đỉnh 36 ko biết bao giờ về bờ :joy::joy::joy:

4 Likes

Xin nhận xét của anh về con APH

3 Likes

Cần quan sát đáy xem có thủng không? nếu thủng thì có các điểm có thể dừng như đường tím. Khả quan thì tích lũy trong tam giác gồm hai đường đen ở dưới rồi lên sóng xanh lá, các mục tiêu cao hơn khi đi theo xanh lá chưa dám nói. Kỳ vọng vào khôi phục bán hàng của nó trong thời gian này và các năm tiếp theo tốt. Hiện tại xác xuất đi theo đường xanh lá tại khu đánh dấu C là cao hơn chút so với việc giảm sâu hơn.

11 Likes

Kỳ vọng không thủng mức đang có và cũng kỳ vọng thị trường tốt, nó có thể hồi lên 78.6-100% theo B, hiện nó vẫn chỉnh tích lũy, C là dự kiến và nó có thể thấp hơn A.

10 Likes

HHV: Đang đóng ngay ở hỗ trợ tuần, kỳ vọng nó bảo toàn xu hướng tăng.

TIG: Đóng trên hỗ trợ tuần, cũng kỳ vọng bảo toàn xu hướng tăng.

Hãy nghiên cứu theo dõi kết quả kinh doanh quý 1 và kỳ vọng của nó sắp tới để có kế hoạch.

12 Likes

Các thứ bạn Huongduong đã nói, còn bạn quan sát vùng hỗ trợ lớn và cho điểm mua trên 30k.

12 Likes

Tám vui với cụ thớt. Như nhà iem tìm hiểu về bộ số phong thủy gọi là đẹp hoàn hảo (ý kiến cá nhân) là bộ 1368. Đi mua sim mà trong 10 con số cứ xuất hiện bộ số này thì đảm bảo toàn 8,9/10 điểm bất kể mệnh gia chủ năm nào. Đợt này đảo thử bộ số vnindex lên 1638 trước, cụ thấy ổn k?:crazy_face:

11 Likes

Ngồi so sánh giá khoảng 80% vốn hóa thị trường với index (hose), giá cổ phiếu đa số đang tầm khu 1350, nên mức phong thủy của bác có vẻ đúng. :star_struck: :star_struck: :star_struck:

21 Likes

Dạ. Cám ơn a. em nghĩ đợt này ko nguy hiểm lăm. tiền rút khỏi bds và trái phiếu thì còn đầu tư vào đâu nữa ngoài chứng khoán a.

5 Likes