Nhất lộc mãi tài - 1623

Sau 10/4 mọi thứ về quỹ đạo

22 Likes

Cám ơn chị.

4 Likes

A Nam ơi lại nhờ A cho nhận xét và cách xử lý với con VRC,đã trót đu và jo âm 15%.
Thêm nữa E cũng cầm thêm TIG những phiên gần đây như cưa chân bàn nên xử lý như nào nhờ A tư vấn ah.
Cảm ơn A

2 Likes

Cụ BN có gửi tôi tham khảo

18 Likes

Sóng nhỏ of cái này

13 Likes

Úi, anh @Huongduong ơi, cái nick Huongduong đã khiến nhiều người ngộ nhận rồi. Anh thay cái avt nóng bỏng thế này mọi người lại tưởng anh là ái nữ của anh @Bach_nam mất thui :rofl:

11 Likes

chúc cả nhà lộc tài vượt qua sóng gió đợt này :blush:

4 Likes

VRC: Topic trước có nhận xét cho em rồi, thủng 23.9 thì nên cắt lúc đó, giờ thì đứng giữa dòng, hỗ trợ chỉ còn đáy 17 nhưng nó mong manh. Cách thì phải còn vốn và lướt trên nó, nhưng đa số mọi người không biết cách lướt và khó lướt trên cổ phiếu khi kỳ vọng đã phản ánh lớn vào thị giá cổ phiếu, điểm ra vào không chính xác.

TIG: vẫn đang ở xu hướng tăng, hành động test lại khi vượt đỉnh và/hoặc do gặp thị trường xấu, hỗ trợ 23.6-23.7, còn an toàn như anh đã trao đổi với em về việc canh hạ phần có sẵn, nhưng có vẻ em kỳ vọng vào nó. Nếu em kỳ vọng thì anh đã nêu mục tiêu cho em rồi.

12 Likes

A Nam.ơi Dig điểm vào là khoảng nào ạ. Có nên mua vào bds giai đoạn này ko ạ

3 Likes

Chờ ít nhất về gần đáy đợt vừa rồi khu 60 mới an toàn, còn lại là hên xui.

15 Likes

Dạ e cảm ơn a. Nó cũng khá nhạy cảm với thông tin a ạ

2 Likes

Em nghĩ bác vào 20% trước. Em thấy nó gần chạm MA120 rồi.

3 Likes

Thủng 1486 rồi, m xin nhận định vni , cảm ơn b và BN

1 Likes

Không có gì phải lo lắng cả. Nó đi rồi nó lại về thôi. Cái quan trọng là mã mình cầm và vốn phân bổ ra sao. Rủi ro gần như đã triệt tiêu, qua mấy ngày tâm lý lại khác đi thôi.

22 Likes

Cảm ơn b!

2 Likes

@Bach_nam ơi, anh gửi cho em mấy gói Miliket nhé!!!

P/s: Hàng IDC còn chưa về tài khoản :sob::sob::sob:

7 Likes

Rất nhiều người sau phiên hôm.nay đều thích hát ca khúc này

2 Likes

Mọi người nói phải ra vào hợp lý nên họ ra thì mình vô.

Mùa này gió đông nam nên gió lại thổi tàu vào bờ thôi. Vui vẻ lên!

24 Likes

Nghỉ lễ vui vẻ và bình an nhé a zai :+1:

3 Likes

Heheeee. Anh này hay quá :rofl::rofl::rofl:

3 Likes