Nhất lộc mãi tài - 1623

Kk. Vâng a. Có gì anh tỉnh xem giúp em nha. em rút hết rồi. Còn mỗi em đó tuần giao dịch 1 lần.

3 Likes

cá mập còn phải tháo chạy huống rì cá cơm

8 Likes

Đánh hàng thứ 6 ngày 13 anh đang gom. Gom mấy tháng chứ không phải ngày một ngày hai.

9 Likes

Chán anh nhỉ. Càng mua càng lỗ. Em giờ ngồi yên cầm tiền. Chờ cp rơi hết mức mới tbg

5 Likes

Vâng. đúng rồi a. Em mới vào thử 1/5. Hơi ít thông tin a.

3 Likes

Cứ điềm tĩnh ra vào hợp lý sẽ ngọt ngào thôi em.

16 Likes

chán nhắm dồi

6 Likes

e lại có mấy con hag sjf và dlg nên hơi lo lo ạ vì bị dính mác penny :cry: dù tình hình kinh doanh và tái cơ cấu trúc doanh nghiệp tốt lên. 3 e này e có nên cắt giảm k ạ?

3 Likes

Anh cầm hvn lo gì đâu anh, cơn bĩ cực sắp qua rồi.

8 Likes

cắm mỏ 3 phiên :grinning_face_with_smiling_eyes:

6 Likes

Em chót nhận uỷ thác đầu tư từ vợ rồi, giờ biết làm thao để trả lãi đây anh Cá :laughing:

5 Likes

khộ quá…a cũng rứa…đành phải họ hứa thôi em :grinning_face_with_smiling_eyes:

7 Likes

Thuật ngữ nhiều người không hiểu thực sự nên dễ hiểu lầm. Quan trọng là nội tại nó có kỳ vọng và ít nhất duy trì sản xuất kinh doanh thì không có gì lo.

8 Likes

Em có xem, kệ nó anh ạ. Khi tin xấu ra nó đã là đáy. Đầu cơ cần thời gian. Chỉ phù hợp người bền chí.

10 Likes

Đợt này cũng giảm ngang đợt trước tết âm. Gần vào bờ thì lại bị kéo ra không biết bao giờ về bờ luôn các bác ạ

4 Likes

Cứ hưởng thụ những ngày tươi đẹp bên gia đình đồng nghiệp đã. Gió bão mùa nào cũng có, ngược xuôi ta đều theo được. Vấn đề gió thổi vào bờ thì đừng bán lúa non.

17 Likes

chán ck nhắm dồi :joy:

8 Likes

Ck nhắm với dồi không hợp anh. Chỉ có rượu là hợp với dồi thồi :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes

ko còn cảm xúc nữa dồi :joy:

3 Likes

ai cũng kêu có khi là đáy rồi đầu tuần lại xanh tươi

3 Likes