Nhất lộc mãi tài - 1623

Chán chuyển khoản là đúng rồi anh. Giao luôn thẻ cho nóc nhà :rofl: :rofl: :rofl:

10 Likes

Phòng thủ đi em

5 Likes

chắc phải tìm cảm hứng mới quá…CS thấy nó nhạt nhạt :joy:

5 Likes

Nóc nhà lại lấy ra chơi chứng là mệt gấp đôi đó anh :joy:

4 Likes

Ngay ttf âm vốn còn giá 14 cơ mà anh. Quan trọng là kì vọng tương lai ấy a.

4 Likes

tất tay ROS thì bỏ mợ :joy:

7 Likes

Về 2-3 em lại gom :rofl:

12 Likes

5.5 xa bờ quá :joy:

7 Likes

Em có nhắn rồi mà anh vẫn vào à? :sob:

9 Likes

thấy thơm quá nên lỡ tay… :joy:

8 Likes

Dạ A Bạch Nam cho e xin nhận định về đầu tư công giai đoạn này đc ko ạ.e ôm nhiều DTC.nhưng tháng sau e lại mua đất.nên cần rút tiền ra.e ko bt từ jo đến tháng sau DTC có ổn lên đc tí nào ko a?

3 Likes

Em cám ơn anh Bạch Nam. Em nghe anh.

4 Likes

Vâng e cũg mua vì thấy tiềm năng a ạ. Cũng k dùng margin chỉ tiền thịt nhưng tháng tới e lại cần dùng đến chút. A Nam có thể xem giúp sóng hồi 3 này có thể lên đc tới đâu trước lễ đc k ạ? để e hạ tỉ trọng chút ạ. E cảm ơn a :pray:t2::pray:t2:

3 Likes

Mình mua tff lúc 12k lên 17k mình bán rồi giá 3 em kia tớ mua giá k đc cao lắm dù bik hold kệ thị trg có khi lại nắm siêu cổ sau này ý chứ mà lại có việc gấp cần đến cash nên đang mong nó hồi lên để giảm tỉ trọng chút bạn ạ. Cảm ơn b cho niềm tin :purple_heart:

3 Likes

Thị trường đợt này ko đơn giản lái ko dám đánh lên. Với cả chưa ra bctc nên lái cũng chưa có cớ đánh trừ mấy con dự dc bctc rất tốt như thủy sản, lúa gạo, dệt may,

5 Likes

Em có tuân thủ cut bớt theo anh nói, nhưng lại vội vàng bắt lại. :(( nên lại toang chỗ lời khi chốt đợt trước. :(( nhìn tk mà chán anh ợ. :frowning:

3 Likes

Có tiệc hả anh? Để em chuẩn bị xiêm áo ạ!:smiling_face_with_three_hearts:
Mà đang ngoài đảo thì chắc phải đan bằng dây leo và lá cây thôi!:unamused:

9 Likes

Em cũng đang ở ngoài đảo nè, anh @Bach_nam cho máy bay ra đón chị em em về với nhé, chứ đi bằng thuyền lâu quá, không kịp dự tiệc của anh được :grinning_face_with_smiling_eyes:

6 Likes

KSB anh vẽ lại cho chuẩn, anh có xem lại, trước anh vẽ trên điện thoại. Nó đang nhịp chỉnh tích lũy sóng 4, hãy để ý đường đỏ là khu đáy trước, khả năng đáy chỉnh tiếp theo khu 34-36. Lên sóng 5 khoảng 62-67, đừng đợi đến 73 mới chốt lời. Giá mua hơi cao bởi có thể em không hiểu sóng.

PVS có hai kịch bản nhưng anh nghĩ nên chọn kịch bản an toàn đã:
Kịch bản tốt: Hồi tới đỉnh và có thể vượt đỉnh lên mục tiêu khu 50.
Kịch bản xấu: Hồi lên 34-36k sau đó thủng 28.6 về 23.5
Hiện tại nó chưa làm mất đi cây nến đột phá đỉnh nhưng cơ bản nhất là yếu tố thị trường khó đoán định hơn và anh không có nghiên cứu nội tại nên không dám chắc ở độ tin cậy cao cho mục tiêu khu 50k.

11 Likes

A Nam xem giúp em mã pow và pxl em đang all hết 2 mã này

3 Likes