Nhất lộc mãi tài - 1623

Chào bác bạch nam. Bác có thể cho xin một số nhận định về hpg được k ạ

2 Likes

Chúc mừng a có nhà mới…hihi… tháng mới sức khỏe và lộc lá a nhé !!!

4 Likes

Theo sóng thì nó có thể đang tích lũy theo đường xanh blue, điều kiện thuận lợi thì nó lên sóng 5 - đường đen tìm đỉnh mới. Nếu mua giá tốt thì hoàn toàn có thể nắm giữ. Hãy nghiên cứu nội tại để quyết định phù hợp. Mục tiêu nếu vượt được đỉnh là 37-40k.

21 Likes

Nó đang ở sóng chỉnh tích lũy, phiên hôm qua không thủng 44.5 Nên xu hướng tăng được bảo toàn, có nghĩa xác xuất về 34-40 ngang ngang với lên khu đỉnh, các vấn đề khác về sóng, bạn tìm lại giúp mình ở chủ đề cũ, link mình có liên kết ở comment thứ 3 trong chủ đề này. Chương trình game cổ tức có lẽ làm nhiệm vụ điều tiết thị trường giai đoạn tiếp theo, lịch đại hội cổ đông muộn hơn năm trước.

20 Likes

em cảm ơn anh ạ

4 Likes

Vừa trả lời bạn bên trên

11 Likes

cám ơn anh, em vừa viết xong thì thấy cmt trên.

5 Likes

Anh cho Em xin nhận định con phc với ạ.

5 Likes

Em chào anh BachNam. Anh cho em xin nhận định về C4g với ạ. Em cảm ơn

5 Likes

Khả năng nó tích lũy xong và có thể lên sóng, nếu có thể vượt qua đỉnh thì mục tiêu 25-26k.

16 Likes

Nó vẫn đang trong xu hướng tăng, mục tiêu cơ bản đã đạt, còn vận động của nó giai đoạn này là giao dịch theo xu hướng. Đến lúc nào đó, có thể đạt 28-32 thì nó xảy ra chỉnh hoặc đang trong quá trình chỉnh. Không nhận diện chính xác được đoạn này.

22 Likes

Cảm ơn Anh !

4 Likes

Nắm giữ bây giờ khả năng phải theo dõi sát sao theo phiên anh nhỉ. E thì k có dòng đtc mà có con xây dựng HTN thôi :laughing:

8 Likes

E thấy HPG đã phá kênh giảm dài 2 năm hồi 2020 và cũng đã tăng gần 2 năm. Gãy trend và theo dài hạn đang là sóng chỉnh. Khả năng khó đánh

8 Likes

Em hay đọc nhận định của anh về thị trường. Về các mã thì mã nào em quan tâm mới đọc kỹ. Nay thấy đâu đâu cũng DXG nên vào hỏi anh :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Chào các bác !cung nhau học hỏi và chia sẻ

4 Likes

Cung chúc tân gia phú quý cát tường tới cháu và mọi người.

4 Likes

a BN ơi a có thể nhận định giúp e 2 mã D.Lg và H.Ar đc k ạ? e cảm ơn a ạ :pray:t2:

3 Likes

Đầu tháng chúc Anh và quan viên hai họ nhà mới làm ăn may mắn phát tài.có vấn đề gì cần tư vấn lại mong Anh nhiệt tình giúp đỡ ah.

3 Likes

a ơi a cũng cho e xin ít nhận định 2 e này đc k ạ :pray:t2::pray:t2:

3 Likes