Nhất lộc mãi tài - 1623

Dạ e chào anh Bach Nam e chào cả nhà chức a BN và cả nhà ngày cuối tuần vui vẻ và an lành ạ

4 Likes

DLG: Tình hình ngày càng tiến triển tốt như đợt vừa rồi thì hoàn toàn có thể lên sóng tiếp theo sau khi tích lũy, hiện tại nó đang ở sóng chỉnh tích lũy, mục tiêu tiếp theo nếu lên sóng được khoảng 20k, đáy chỉnh tích lũy là dự kiến và khu 6-7 khá vững trong thời gian vừa qua. Cần có nghiên cứu và theo dõi nội tại để có quyết định, xem nó có tiến triển tốt và có thể lên sóng không.

27 Likes

HAR thì rủi ro hơn, nếu khả quan trong sản xuất kinh doanh, nó chỉnh tích lũy xong cũng hoàn toàn có thể lên sóng. Xanh blue là tổng quát, có thể nó không đạt được cái đỉnh đó. Nó đang đi vào sóng 4 lớn nên sóng 5 rủi ro hơn.

14 Likes

Vnindex cho mọi người tham khảo, không là kim chỉ nam cho hành động đầu tư.

42 Likes

thank bác Nam :blush:

3 Likes

A Nam ơi, MBS lần này liệu về được 40 ko a?

4 Likes

Kỳ vọng vào thị trường tốt thì nó có thể lên 40-42 hoặc có thể về đỉnh.

17 Likes

E cảm ơn a …

3 Likes

a ơi cho e xin nhận định con TNS, e đu đỉnh 13, có nên cắt lỗ ko?

3 Likes

Đu hơi cao, nó đang chỉnh tích lũy. Hiện tại đang đóng trên hỗ trợ MA9 tuần nhưng tình hình tiếp theo không chính xác được, nếu ổn có thể lên sóng 5 lớn (sóng này có thể ngắn hơn đích dự kiến). Nếu thủng 10.6 thì có lẽ nên cắt, quan sát cuối phiên đóng ở mức nào. Điểm cắt lỗ khi thủng 9.7 nhưng đang khuyên an toàn hơn.

18 Likes

e cảm ơn ạ

2 Likes

Bác Nam cho e xin nhận định con KSB giá 47 em đang ôm liệu có ổn không ạ. Cảm ơn bác. Chúc bác sức khoẻ, vạn điều bình an ạ

4 Likes

Nó đang sóng chỉnh tích lũy, dao động trong khu 36-55, sau đó lên sóng, mục tiêu 7x. Sóng chạy cần có thời gian, nhiều người sốt ruột, nóng vội, đòi ngày nào cũng tăng thì khó lắm.

22 Likes

hi a, cho e xin nhận định về SCR ạ, tks a

4 Likes

A Nam ơi pow thế nào a

5 Likes

Cảm ơn bác nhiều ạ

3 Likes

Em cảm ơn a BN rất nhiều ạ :smiley::pray:t2:

4 Likes

SCR đang tích lũy, phạm vi tích lũy có thể nằm trong khoảng 16-27k. Nếu vượt qua được đỉnh có hai mục tiêu là 30-39k nhưng khả năng chưa lên sóng được mà vẫn tích lũy trong sóng chỉnh.

19 Likes

Pow đang chỉnh tích lũy lớn. Có lẽ phải đợi tích lũy đến hết quý 3 mới rõ được. Pow có thể đánh xuống 14k nếu theo sóng chỉnh trước của nó. Đợt vừa rồi ghi nhận lợi nhuận quá khứ nên nó lên sóng 5. Nhưng thực tế nó đang sửa tổ máy hỏng và bảo dưỡng định kỳ.

19 Likes

A nam nghĩ thế nào về Vnm :beer:

6 Likes