NHH - Khoản đầu tư lớn nhất của AAA và APH có gì!

kì vọng NHH vẫn là sản xuất công nghiệp phụ trợ là cốt lõi

1200 tỷ Doanh thu An Cường mở rộng so với NHH đang 2000 tỷ Doanh thu thì to. Còn thêm vô 12000 tỷ Doanh thu của AAA thì ko bao nhiêu, thêm nữa là An Cường mới dự kiến Q4 hoặc Q1/2025 mới hoạt động.

Đợi BCTC quý 2 ra xem sao và cần thêm 1 số tin nữa xem triển vọng mở rộng kinh doanh thế nào

1 Likes

Nếu ngành nghề cốt lõi của NHH bị tuồn đi hết thì thôi khỏi quay lại. Nhiều hàng khác đang ngon với BCTC Q2 và triển vọng cuối năm, giá thì chiết khấu khá mạnh rồi.

Giờ cái mở rộng ở Hải Dương mà AAA làm nữa là NHH chỉ còn cái thương hiệu thôi bác ơi.

Nhà máy số 9 là tổ hợp nhựa kỹ thuật cao. Nghe mùi AAA lấy hết rồi :triumph::sob:

kỳ vọng cái này bác ak, như bác phân tích từ trước có thể sẽ đi theo con đường của Foxcom, luxshe chẳng hạn
có thể dự án An Cường đợt này bỏ qua để phân bổ trọng tâm cho việc sản xuất và nắp ráp

Vấn đề là Nhà máy số 9 của AAA dự kiến làm lại là mảng nhựa kỹ thuật, lắp ráp của NHH. Cái này ngta hay gọi là VE SẦU THOÁT XÁC. Vì NHH đã full hết công suất và dần dần đẩy hết mọi cái kinh doanh cốt lõi sang cho công ty thành viên, mượn thương hiệu NHH thôi.

đấy là em cũng chỉ dự đoán. nó cứ mập mờ kiểu này thì giá nó mới ở đáy. trước mắt là bctc quý 2 để vượt cái đỉnh ngắn hạn 20, còn nếu nó box dự án nhà máy số 9 cho NHH thì lúc đó mới về cái giá mà bác định hold . cứ từ từ bác nhé

1 Likes

chẳng nghẽ lái nó cứ test lên test xuống gom hàng . mà không có game gì sao​:grin::grin:

1 Likes

Nhìn chart lần này gần như toàn thị trường sẽ phải giảm mạnh 1 cú chắc cỡ 10-20%. Lý do có thể là để nhóm Công nghệ tạo đỉnh, đảo dòng tiền từ các nhóm có KQKD kém sang KQKD tốt Q2 (Đầu T8 mới ra hầu hết báo cáo nên đáy tạo đâu đó cuối T7- đầu T8).Theo ngu kiến của tôi thì cứ out ra. Vì đến lúc đó mã nào cũng đáy cả :smiley:

NHH khó đoán lắm bác . bác là ng hiểu nó mà:grin::grin:

Có thông tin về cơ bản tốt và BCTC Q2 ra xem có gì hay ho thì dĩ nhiên phải quay xe chứ bác :D.

Khi mn bắt đầu hoảng sợ. Thì bạn nên cực kỳ hoảng sợ :joy:

Trên cao thì hô giữ không căn cứ, xuống dưới này thì hô bán :rofl:

Bác đọc hết chưa mà bảo ko căn cứ?

Toàn thị trường có vẻ đang đến đoạn cuối của bulltrap vừa rồi. Kéo vol, kéo xanh rồi cưa chân bàn từ từ. Ko loại trừ đoạn cuối giảm mạnh Thiên nga đen, call margin… giờ cổ nào cũng lủng đáy, out ra chờ đi các bác à.

Chart mã nào cũng tạo cái bô to tướng.

Đọc hết ròi. Bác hô con này từ 7/3 sau đó con này sụp thêm 20% nữa mới hồi lại, hồi lại xong hô giữ cho đã ròi mua vào các kiểu xong bây giờ sụp thêm 15% nữa thì hô bán :expressionless:

1 Likes

bác hô giúp e , để ae bán hết đi cái. chứ không các bác lái cứ rung doạ , kiểu buồn ngủ này , mệt ng lắm