Nhờ F247 lưu lại: Đây là những bài mình đã viết nhưng não cá vàng hay quên nên mở pic này lưu lại cần lại vào tìm đọc

Cám ơn anh đã nhắc nhở mn quản trị rủi ro

2 Likes

Hôm nào cụ có hứng cho e tham khảo dòng nên quan tâm 2Q cuối năm chút. Tks cụ

5 Likes

Mấy ngành này em cũng đang trong wlist và mua test 1 2 cổ rồi đó anh. Danh mục ngành khá ổn.

6 Likes

Sao bực kkk.

2 Likes

Anh cho em hỏi app này của bên nào ạ.
Em cảm ơn

1 Likes

Xoá rồi à :face_holding_back_tears:

1 Likes

Cái này web nào cũng có á nó là sieucophieu bạn nhé

4 Likes

tks bác

1 Likes

Bàn cờ thế sự quốc tế loạn thật. P tây muốn nga suy yếu mượn bàn tay vô hình của uc. Uc thì như quân tốt thí mạng bao nhiêu ng ngã xuống mà vẫn không muốn đàm phán. Giới lãnh đạo uc phá hủy đất nc 1 cách tàn bạo.thật đáng buồn trong khi uc vẫn muốn cái gọi là đợt phản công thần thánh sắp tới để mục đích lớn nhất là bc của M thì nga ptr threm fbv 3000 cánh lượn hủy diệt khủng khiếp không bieets bao ng phải bỏ mạng vì lợi ích củ M nữa đây

1 Likes

Dạo này bric mạnh mẽ lên và ptr thanh toán tiền nội bộ quy đổi cho nhau, petrodola không biết thực hư có chấm dứt hợp đồng không mà usd lên mạnh quá bác Le

3 Likes

Tuần tới là tuần boxing giữa 2 ông cụ 76 và 81 tuổi không biết ông nào phải ngồi xe lăn trước nhỉ

Kkk cụ giờ cũng quan tâm chính trị thế giới nhỉ kkk

1 Likes

Con Ree mấy bạn mới nhóm 3 phân tích cuối 2021 hay đầu 2022 gì đó em ko nhớ:
Nhưng cơ bản thì ngành nghề của Ree vẫn vậy

https://docs.google.com/file/d/19Fr3ZPkQchF0Zfdg-o1EFif72Jkz4IT7/edit?usp=docslist_api&filetype=msword

Bạn này mới nên làm chưa dc mượt lắm đặc biệt là phần định giá cp nhưng mấy bài cũ em xoá hết rồi mấy năm data nhiều quá

4 Likes

Tnh bài này của 1 gạo cội trên này em ko tiện nói tên bạn làm và mua đây Ka nhé data update hơi cũ chút nhưng nhìn chung thì ngành nghề các bv mới của tnh vẫn vậy.

https://docs.google.com/file/d/1aQUH0vNjT-GLAJSiTA0f-4g6XSgQH6ze/edit?usp=docslist_api&filetype=msword

4 Likes

Bài này có thêm chút phần ngành yte thế giới việt nam và tnh

https://docs.google.com/file/d/103RK6gkP5m7N7K4FBEBf5XDClTwdMV1f/edit?usp=docslist_api&filetype=msword

4 Likes

Con đường thanh công nhất chính là con đường mình đã chọn và kiên trì để đi theo nó :slight_smile: khi đến đích thì chân trời sẽ rộng mở.
Thay vì mất thời gian soi chart, theo hội lái theo game thì ae hãy dành hẳn 4 -5 tháng xem mình sẽ phù hợp với phong cách đầu tư nào rồi kiên trì theo nó.
Ndt hay bị là: ham giàu nhanh nhưng lười nhác, tâm lý giao động liên tục theo nến xanh nến đỏ và dễ bị lay động khi xung quanh khoe lãi.
Hãy có bản sắc của riêng mình

3 Likes

Ttck sợ nhất là lãnh đạp câu kết với lái

:face_holding_back_tears::face_holding_back_tears: thế bác có chỉ ra dc cp nào lđ cấu kết với lái ko hay chỉ đoán kkk.

Đã đoán thì kệ nó đi cp ko lái như gái ko chồng mua là quyền quyết định của mình mà.
Có kế hoạch có các bước rõ ràng thì lái trời cũng lm dc gì mình.
Mua lúc thanh khoản thấp tè nền giá thứ nhất thứ 2 bán khi lên nền giá 3 4 5 thanh khoản gấp 3 4 lần. Càng lên cao càng giảm tỷ trọng thì có lái trời lm dc gì bác.
Hé hé lái là gì lái có phải là người mua cp ko mà họ đã hold cp thì là cổ đông.
Thì nhiệm vụ kết nối giữa doanh nghiệp với cổ đông cũng là nhiệm vụ trọng tâm mà.
Chỉ là giá cp ngoài nội tại doanh nghiệp thì còn theo cung cầu theo chu kỳ bác đu giá cao thì lái bẩn mà đu giá thấp x2 x5 lần thì là lái đẹp thôi kkk

3 Likes

Thực ra mình cảm nhận sau 2022 thế hệ ndt mới ngon hẳn ra:
Thế hệ trước hở chút là lái là tạo lập là chim lợn là bìm bịp( à phần đa chớ mình ko vơ đũa cả nắm nghe, vẫn có rất nhiều anh chị cực giỏi) thị trường là bet88.
Nhưng thế hệ sau này văn minh vãi:

• quan tâm nhiều hơn đến vấn đề vĩ mô.
  • phân tích sâu hơn ngành và doanh nghiệp.
  • có cái nhìn đa chiều hơn đến 1 cp.
  • thông tin trên mạng internet dc cập nhật nhiều hơn.
    Tất nhiên thị trường nào cũng vậy bản chất thì vẫn là bản chất tiền từ túi người này qua túi người khác thôi.
7 Likes

Qua 2022 nhận ra qua nhiều thứ bác ạ. Tuy nhiên 2026 chả biết t nào biết đâu lại 1 mua wc y hệt

2 Likes