Nhờ F247 lưu lại: Đây là những bài mình đã viết nhưng não cá vàng hay quên nên mở pic này lưu lại cần lại vào tìm đọc

KK mới cảnh bảo anh em xong cái giờ mở tài khoản ra thị trường sắc đỏ hé hé

1 Likes

đúng là chẳng sao cả nhưng người đọc sẽ thấy hụt hẫng như kiểu đang nhai 1 miếng cơm ngon cắn phải hạt sạn thôi ạ :smiley:
Nice day anh!

1 Likes

K phải chia sẻ nào cũng là tốt cho mọi ng đâu chị :joy:

2 Likes

thôi miễn bàn tính tốt xấu, đúng sai đi em, chia sẻ hay không là quyền của anh Vam và sử dụng sự chia sẻ đó như thế nào là quyền của người đọc :smiley:

2 Likes

Cơ hội chỉ rộng mở khi có tiền thôi cả nhà nhé, bình tĩnh quan sát ko phải bao giờ cứ bay vào all in là ngon lại mất cả tuổi thanh xuân DCA kk.
Ngứa tay thì 10% múc test rồi dừng lại nghe ngóng

5 Likes

đi câu mùa bão nè bro, tui hạ hết độ cao bọn mid, nay Vam đánh 3 con này xem có ngược bão khi VNI vẹo k :kissing_smiling_eyes:

6 Likes

Mỗi người có 1 pp riêng em à áp dụng với người này chưa chắc tốt cho người kia mua xong cp còn phải tính đến điểm chốt lời cutloss khi thị trường xấu abc nữa nên anh @Vampire_rtn hay ai xoá cũng bthuong thôi em đừng câu nệ. Duyên đến đâu hưởng đến đó.

Anh ko phím cp nhiều nên có thể chia sẻ công khai được.
Em cứ học đi rồi tự mình tìm cơ hội cho mình như vậy mới bền 10 hay 100 năm cũng dc :slight_smile:

3 Likes

Trước nói a rồi e đã chốt gần hết nên giờ tìm cơ hội mới tha hồ mua đây kkk

3 Likes

Chứng khoán sau 2 năm tăng liên tục sau này nó như cái lò thiêu, bao nhiêu tiền cũng đốt hết, chờ nhịp phục hồi ra dần nghỉ ngơi mang tiền đi tìm cơ hội ở lĩnh vực khác thôi

1 Likes

Thực ra em ko mua theo ai đâu ạ, pp chủ đạo của em là canh khi tt chỉnh mạnh hoặc khi cổ phiếu ở giá chết thì thu gom dần chờ ngày quật khởi. Cổ phiếu em chọn cũng chủ yếu là VN30, rất ít khi trùng hàng với các cao thủ trên này :smiley:

4 Likes

Ok em vậy thì rất ổn rồi. Ăn ít nhưng có lỡ chết cũng ít. Rủi ro rất thấp

2 Likes

tôi thích đi câu mùa bão. càng bão càng thích nhìn TK mình xanh tím khi VNI vẹo, chỉ khi TT có dưới 50 mã xanh mà danh mục mình có con tím mới ngon. chứ lúc tiền lan toả khắp TT ai cũng xanh tím thì bình thường

4 Likes

thị trường giảm mà pic ta cứ chém gió đều. Toàn hảo thủ cả.

2 Likes

người có bản lĩnh là người phải dám show danh mục mình đánh khi VNI bão nổi chứ k phải vuốt đuôi, cái hình 3 mã này này Vam sẽ k xoá để yên đây cho đến hết tuần xem sao

6 Likes

Em nói hoài mà 80% e chơi chỉ 20% tập trung năng lượng chờ mua cp khi thị trường sập.
Mua xong lại chơi kkk.
Dắt ch ó đi dạo đi spa đắp mặt bù cho soi bảng điện

Ối…đầu tuần ai bán mà như ong vỡ tổ, giá trị cao mà vni đỏ nhòe, có phải là bán tháo không đây?

hôm nay liệu -50₫ không ??

1 Likes

Mốc hỗ trợ tiếp theo là 1250 ae quan sát nếu thủng thì lại đi xa hơn. Bình tĩnh qua sát chưa cần mua vội hơn dc 1 2% mà nhận định lỡ sai lại kém an toàn hơn.
Túm lại 2 mốc 1250 và 1270 :slight_smile:

5 Likes

Mẹ bà vni hôm nay có tin gì mà bán như chạy giặc

-50₫ như chơi. Haiz…