Nhờ F247 lưu lại: Đây là những bài mình đã viết nhưng não cá vàng hay quên nên mở pic này lưu lại cần lại vào tìm đọc

Người giàu họ lo hộ chiếu quyền lực còn em chạy grab lo cơm ngày 3 bữa thôi anh kkk

1 Likes

Đùa chứ với vùng này ít thông tin hỗ trợ thì thị trường muốn tăng mạnh cũng khó.
Đôi lúc cũng cần nhu cần cương chứ khi nào cương hết thị trường nó tát cho ko trượt phát nào :blush:

4 Likes

haâ, nguoi giàu sợ tiêu tiền không hết nếu bất ổn TG, con dân nghèo vẫn ăn ngày 3 bữa ,sức khỏe và sống lâu là được

1 Likes

Đầu tư ai dựa vào thông tin trên mấy cái F này đâu anh chủ yếu 8 cho vui thôi 90% media là rác ai cầm cổ chẳng khen ngon phân tích này kia nhưng cũng đồng nghĩa với 90% ndt nghe theo đều thua lỗ :slight_smile:

1 Likes

Hì hì người giàu thì muốn cuộc sống yên bình ăn uống thanh đạm đêm đêm ngủ ngon vì ko có tiền để bị cướp, ko ai lừa lọc mình vì có tiền đâu mà lừa vợ chồng đói khổ nhưng hoà thuận vì có tiền đâu mà bia ôm karaoke tay vịn kkk.
Nhiều người giàu bằng thủ đoạn đêm đêm ngủ đâu ngon giấc.
Giờ bác Thăng bác Long chị Mỹ Lan, anh Quyết ước gì mình ko giàu nhanh :slight_smile:

Người nghèo thì ước dc như người giàu nhà lầu xe hơi con cái du học Mỹ tiền đếm mỏi tay sổ đỏ cân bằng ký.

2 Likes

CMG ELC của Vam thì có Vam khen ngon mà khen xong bị chửi nên thôi từ đó vè sau k bàn cổ cánh nữa bồ tèo à. chết tại miệng kkk
trên F này vẫn có những ng thật thà như tui :kissing_heart:và bị chửi nên lâu lâu xuất hiện tám cho vui k phân tích nghiêm túc nữa. con nào nhắc k vượt đỉnh, đến con NAF có phân tích pic cũ và nói cho @Minh_Thu_Nguyen cách nhìn hàng điểm chụm vùng 15.x nay có phải 19.x ròi k? bb

5 Likes

Ai giám chửi anh :joy: đêm xuống cắn phát xong kk

1 Likes

:boom: SGR Tài sản ngầm 6000-7000 tỷ lần đầu tiên được tiết lộ tại đhcd 2024!
:point_right: Anh em đâu tư nghiên cứu Sgr nhất quyết phải mở maxvolume để nghe Video này nhé!
Cho anh em quan tâm!

1 Likes

Vâng ạ, cám ơn anh đã cho cần câu ạ

3 Likes

TTN core về IT ngon k bro? ngắm nó mãi thấy đi ngang lâu quá
F nay cũng đơ gõ nãy giờ nhảy loạn xạ

2 Likes

Chọc thôi a chứ chia sẻ vô tư thì có ai giám lm gì anh :slight_smile:

2 Likes

Nhìn chỉ số thấy ngon nếu so P/E với bọn cùng nhóm
IMG_5602

2 Likes

E dg ăn cơm con này e chưa xem bao giờ anh

2 Likes

Tưởng you làm bên IT biết nó :grinning:

1 Likes

Chắc nó bé lm ở kcn bình dương nữa e đâu để ý như cmc netnam fpt viettel … thì biết

ở VN phải có tiền nè k có tiền sống “nhục” lắm
Ở NN có $ cũng được k cũng vậy vì có nhà nước nuôi =)))
Ở NN có nhiều tiền lại k sướng bằng ở VN vì chi phí con người ở VN rẻ…
nhưng ở đâu đi nữa thì ông nào khoẻ mạnh k đau ốm ngủ phây phây ăn gì cũng ngon mới happy nhất :joy: có sức khoẻ tốt mới có tiền

2 Likes

bây giờ Vam chỉ bạch thủ dòng công nghệ. tầm nhìn chiến lược từ nay đến 2030 VN mình sẽ là con gà đẻ trứng vàng vì vậy k phải ngẫu nhiên các bác lãnh đạo hay phát biểu tiềm năng nóng nào là công nghệ nào là bán dẫn rồi đại bàng ở trọ… vì trong 5 năm tới đó là ngành phát triển tốc độ thần sầu và thị trường chip bán dẫn AI sẽ là ngành công nghiệp quy mô hàng ngàn tỷ đô $
VN sẽ là điểm đến FDI CN sớm thôi vì dân số trẻ lại có gien công nghệ tiềm tàng hehe

3 Likes

Trước định mua lại con công nghệ rồi mà dg bị kẹp hàng nè :slight_smile: đợt này giải phóng bớt hàng tồn sẽ chờ cơ hội mua 1 cp

1 Likes

TTN tím ngắt
Vam tui hold 3 con CMG ELC nay vọc TTN nữa. đánh DN bé bé còn dư địa tăng trưởng

1 Likes

Vam soi hàng bên Mẽo thôi thị trường VN tôi cũng k rành lắm nhưng nhìn tiềm năng ck Đông Lào thì đoạn tới tôi vẫn cược công nghệ theo view trung hạn 5 năm . bb lặn đã

2 Likes