Nhóm Khu công nghiệp hưởng lợi sự dịch chuyển dòng vốn FDI, lịch sử lặp lại năm 2018-2019

, , , , , , ,

à cái này mình có đề cập, tiền mặt vs doanh thu chưa thực hiện thì SIP giống như kho báu vậy. Nhưng lãnh đạo SIP không muốn chia sẻ quá nhiều cho cổ đông hiện hữu, và họ nắm hết cổ phiếu rồi

4 Likes

Dòng tiền của Tổ chức và Cá mập vào thôi @TieuLongNu

Thanks bạn đã chia sẻ

VGC - cổ phiếu không đỉnh

1 Likes

Cầm cả vgc Idc đều vật vã lắm nhưng siêu cổ kén anh hùng dễ thì ai cũng. Giàu kkk

1 Likes

Xin phép theo đuôi Sếp! Khả năng năm nay Bđs KCN là nhóm có thể vượt vũ môn. :slightly_smiling_face:

DTD trũng nhất trong các loại trũng sau 5/9 chốt quyền pht là phi tít

Mình có xem nhưng cty địa phương với cả đất cát Ko nhiều

Dòng kcn chắc chắn sẽ ngon, nhưng thời điểm để vào đc thì còn phải xem thêm, chứ nó đi lên chữ V như thế thì chưa vào ngay dc, còn triển vọng thì dòng kcn sáng nhất tam sàn rồi

Cụ tham khảo cua của DTD nhé

Idc rất giống ntc lúc 6x

Vtv giờ vàng đưa tin mấy hôm nay về bđs khu công nghiệp rồi. Ae có hàng chắc tay chuẩn bị đổ bô cho ae đến sau.

IDC hôm nay tay to bán như chạy tang nhể, như phá sản mía

1 Likes

Quan trọng là giá sau đó xem như chưa có chuyện gì, cầu khỏe thay thế

3 Likes

KBC yếu quá bác nhỉ

Hôm nay nhóm cao su có đất chuyển giao làm KCN như GVR, DPR, PHR đều tăng hết. Đó là câu chuyện đón làn sóng FDI lo làm dự án thôi

3 Likes

IDC giá 64 mua thêm được không bác?

KBC để í báo cáo. Ngày xưa thấy có vụ a í mua mảnh đất giá 500 tỉ bán 2000 tỉ rồi mua lại 3000 tỉ thế là vừa đc book lợi nhuận vừa đc rút ruột

1 Likes

Đợi họ cân lệnh xong thì đâu lại vào đấy, ảnh hưởng do tin. Còn việc bctc lợi nhuận tài chính không ai đánh giá vào core chính cả

2 Likes