Như một lời chia tay

Cuộc vui nào cũng sẽ đến lúc tàn
Cuộc tình nào cũng sẽ đến lúc tan
Tình yêu của em dành cho chứng khoán cũng đã tạm thời dừng lại.
Em sẽ không còn đủ thời gian và tâm huyết để cùng theo dõi và giao dịch hàng ngày nữa. Do đó, lựa chọn kế tiếp của em là 1-2 cổ phiếu tốt mua đầu tư lâu dài và sẽ không quan tâm nhiều đến biến động ngắn hạn nữa. Điểm mua có thể không phải hôm nay mà là một ngày nào đó phù hợp hơn.
Cảm ơn những anh chị em đã cùng đóng góp và chia sẻ với em trong khoảng thời gian qua.
Cảm ơn BQT F247 đã có những món quà tuyệt vời cho em trong năm rồi. Chúc các anh chị nhiều sức khỏe và thành công.
Chúc mọi người luôn bảo vệ tốt tài sản của mình và kiếm được nhiều thành quả từ sự bảo vệ tốt đó.
Tạm biệt :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart:

50 Likes

Bình yên em nhé!

7 Likes

Dear @SuperModerator,
Em nhờ Mod khóa lại topic này giúp em.
Em cảm ơn.

5 Likes

Đầu tư VIC đi bạn Kiều Trinh. Vì lòng tự hào dân tộc,vì tương lai đất nước :grinning:. Kỷ nguyên xe điện là tất yếu phải xảy ra

5 Likes

Đưa người ta không đưa qua sông
Sao có tiếng sóng ở trong lòng ?

5 Likes

Rhia xin phép thay mặt cô @WINTERBEAR cảm ơn chị @PhamKieuTrinh . Dù chưa có dịp trò chuyện nhưng trước đây cô Bear thường theo dõi và gợi ý chủ đề của chị với các bạn, trong đó có Rhia. Em trích dẫn lại một bình luận trong một chủ đề trước đây như một lời gợi nhắc về thông điệp tốt đẹp của chị dành cho cộng đồng.

Chúc chị và gia đình bắt đầu một chặng đường mới, bình an hạnh phúc và hanh thong trong cuộc đời.

From Rhiana with Love :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

36 Likes

Cảm ơn sự đồng hành của chị và tạm biệt chị. Em chúc chị luôn vui vẻ, bình an. :four_leaf_clover:

5 Likes

Cảm ơn sự chia sẻ, giúp đỡ của Chị Trinh trong thời gian qua. Tuy mới biết Chị trong thời gian ngắn thì Chị đã tạm nghỉ có việc gia đình, nhưng e vẫn luôn cảm nhận được sự tâm huyết, hết lòng vì mọi người của Chị. Chúc Chị luôn vui vẻ, bình an và thành công với lựa chọn của mình ạ. Mãi yêu Chị

3 Likes

Mãi yêu chị Trinh, người thay đổi tư duy đánh chứng của em rất nhiều, người tốt với em dù chưa từng 1 lần gặp gỡ. Mãi yêu :heart:

3 Likes

Buồn quá :crab: ơi. Đúng lúc chông chênh nhất, mất phương hướng, chán nản, tuyệt vọng nhất thì gặp được Chị. Được Chị chỉ bảo, hướng dẫn tỉ mỉ từng ly từng tý… Giờ phải chia tay Chị sao? :sweat:

2 Likes