Những ai còn yêu mến DIG thì xin mời vào đây đàm đạo ạ!

Những tàn binh tàn tướng còn lại
Cùng chung con đường tiến lên không còn đường lùi
DIG vì sao từng có giá trên 100, đó có phải là chiếc áo quá rộng đối với con chiến mã DIG
Đã xuống giá dưới 10 và tăng lên sắp vượt 20
Điều đó thể hiện đội lái DIG chưa bỏ chú ngựa này
Không ai tắm 2 lần trên 1 dòng sông, tuy nhiên hãy một lần nghe mình điều đó là có thể, thử thêm 1 lần nữa tin vào chiến mã tin vào ca A7
Trong đêm tối, hãy chỉ ra những điểm sáng quý giá của DIG để chúng ta cùng nhau tỏa sáng nào

Những điều mình biết về DIG như sau,
1, cty Bđs
2, xếp thứ 36 về vốn hoá trên sàn Hose
3, thị giá đang 15 16 độ tuổi thanh thiếu niên, chỉ cần được chăm chút là vươn vai thức dậy sức vóc hơn người

Còn nữa, bác nào biết kể tiếp mình nghe với

PS: Để xem mang PTKT Monarchy áp dụng cho DIG có thành công không nhé :star_struck:

4 Likes

3 Likes

Mình thì chưa đến trình đầu tư ạ, mình mới ngang tầm chơi cổ phiếu nuôi cổ phiếu thôi ạ
Biết được,
Nuôi cá dưỡng tâm, nuôi chim dưỡng chí nuôi cây dưỡng thần
Còn,
Nuôi cổ phiếu dưỡng gì ạ?
Bác thông não hộ với ạ

1 Likes

Mình sẽ dùng PTKT Monarchy cho DIG ạ, hiện bạn ấy đang ở hỗ trợ sắc đen ạ, vừa rồi chưa đủ lực để vượt mây mù sau một thời gian ma sát ạ

Qua tranh các bác có thấy vừa rồi, điểm mua vào bắt đầu khi DIG vượt sắc xanh không ạ?

1 Likes

Đây là DIG theo khung 1h, cho những ai muốn lướt sóng ngắn bạn ấy ạ, sắc xanh mà vượt được đóng nến trên là mua được đấy ạ

Tải lên: Screenshot_2022-12-15-15-06-32-93_439a3fec0400f8974d35eed09a31f914.jpg…

Đang xử lý: Screenshot_2022-12-02-06-42-27-93_cd9f342f505fc08af23d5639700d5c03.jpg…

2 Likes

Xong, nói tóm lại đầu tư vào dig là vì view dig 1tr/1 cổ. Lướt thì vẫn lướt thôi. Người chơi hệ Only bds!

2 Likes

Nếu vậy mình sẽ mua 50% để dài hạn từ giá này, 50% còn lại lướt DIG kiếm % lãi được chứ hả?
Mời bác @Sieucophieu12345 nếu quay trở lại thì cho ý kiến PP này có ok thời điểm này không nhé :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Tùy ý bạn chứ

2 Likes

Vì mình thấy có cổ nào mà phi thẳng 1 mạch lên trời đâu, đều lên 2 bước rồi xuống 1 bước rồi cứ thế, vậy lái mới có lãi mà đánh lên chứ nhỉ? :shushing_face:

2 Likes

Nhảy nhót hỏng tư duy ấy!
Ko nhảy nhót thì hỏng mẹ ví!

2 Likes

Ngày DIG khối lượng giao dịch trên 10 triệu cổ, không lướt cũng phí lắm bác

1 Likes

Pht giá 15 ai kua nhỉ ???

Lãnh đạo có vấn đề, nói cty không thiếu tiền mà vừa rồi phát hành bằng mọi giá. Có phải là hành vi bán giấy không? Cũng hứa nhiều lắm.

1 Likes

Đây bác. Cho vào nhóm Binh Tàn- Tướng Tàn đi

Pht mục đích làm gì vậy bác?

Giờ DIG thị giá còn cao hơn cả bank SHB đấy bác.

1 Likes

Chờ cho đến ngày ca ca A7 quay lại và lợi hại hơn xưa nhé bác

1 Likes

Giữa 2023 gói kích thích kinh tế bung ra thì Bđs lại như ngựa điên. Giờ thì tận hưởng tích sản với giá rẻ mạt trời cho. Chứ đợi có gói ra thật thì mua sau giá này x2 x3 rồi

2 Likes