Những ai còn yêu mến DIG thì xin mời vào đây đàm đạo ạ!

chưa hiểu lắm bác?

thế hiện tại cổ nào đang thịnh bác? Thay vì làm bđs ta nuôi heo làm nông nghiệp chăng?

1 Likes

Nếu sắp tới đi lên thì thành bên này sườn đấy ạ :joy:

Dự án mở rộng của DIG Nam vĩnh yên đang làm tiến độ rất khẩn chương giá 23-40tr/m2 bán nhằng cái hết

Phân lô bán nền Á bác?

1 Likes

Bác có thông tin gì về những khó khăn trước mắt của DIG không? Cho mình biết với để tìm cách khắc phục và vượt sóng gió nè :innocent:

1 Likes

Bác nói cổ dig hay công ty dic?

1 Likes

Cả hai bác, càng đầy đủ thì cái đầu mình mới có dữ liệu để tổng hợp phân tích và đối sách ạ

2 Likes

Dic tích sản. Dig lướt kiếm tiền và tích cổ. View 2023 có như vậy :laughing:

3 Likes

Nếu đầu tư công giải ngân hết 700k tỷ thì DIG hưởng lợi được gì không bác?

Đấy chuyện các cụ, tiền sẽ ra, nhưng ra bao nhiêu thì tôi ko quan tâm nữa, xác định là lướt đến 1tr/1 cổ, nhưng năm sau thì chưa tới mốc đó, 150k thì khả quan.

1 Likes

Cụ thể là bđs được hưởng lợi á bác?

Bác đầu tư mà còn hỏi vậy thì ko biết bác tính thử tôi hay gì nữa :laughing::joy:
View của tôi dig 1tr/1 cổ, lướt cứ lướt, đơn giản vậy thôi.
10 năm tới t chỉ lướt cổ bds!

1 Likes

Mình mới ngang mức chơi cổ phiếu thôi, cũng như chơi cá chơi chim chơi cây chơi đồ cổ…
Mình đang hướng tới đích là tầm dân chơi thứ thiệt bác
Nếu nói DIG là đồ cổ thì không mấy người thấy được giá trị của em nó đâu bác,
Xin hỏi chủ tịch tổng giám DIG là những người có tâm có tầm không bác, để mình còn kỳ vọng nữa chứ

Tầm thì có, tâm thì không.

1 Likes

Ae cố gắng gom cổ ủ mưu đá đít chủ tịc. Nhất là đoạn này đến 5/2023, chủ tịc đang trọng thương, là cơ hội tốt nhất.

1 Likes

Chủ tịch Nguyễn Thiện Tuấn, mình thích cái tên này rồi đấy
Tuấn theo bác có phải là Tuấn Kiệt không?
Vậy Kiệt là kiệt quệ hay kiệt xuất?

1 Likes

Mình xin phép dừng lại ở đây nhé bạn!

1 Likes

Sao thế?

1 Likes

Vì bác hỏi nhiều quá, hỏi đến cùng.tôi trả lời bác thì bác lại luộc sạch. Tốt nhất là dừng lại. Mình ko kết nghĩa vườn đào, biết điểm dừng là tốt :joy:

1 Likes