Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

Lâu quá không thấy bác ra video.hóng video của bác quá.

chúc A trai ngày rằm zui zẻ bên gđ nhé! có thể thức khuya nhưng mai đi câu cá vẫn đúng giờ nhé anh :rofl: : :smiley:

Kênh bị mất quyền truy cập bạn ơi, chắc sang tuần ko lấy lại được mình sẽ lập kênh mới :slight_smile:

3 Likes

Cảm ơn em, ngày nghỉ thì vẫn chiến đấu bên Coin kiếm cháo mùa dịch chứ thức khuya dậy sớm hết sức bình thường :slight_smile:

1 Likes

a luyện T0 sớm quá :)) :sneezing_face: :stuck_out_tongue:

Múc . Đừng hỏi tại sao .

bao lỗ k cụ? cụ lại vào phím hàng trong pic nhà ng khác tnay, chắc có bao nhỉ.

Ck kéo bất chấp vì vụ T0 nữa mà, phải chiến dần cho quen. Coin có cái hay 24/7 nó phê ko có ngày nghỉ :joy:

1 Likes

Lúc nào lập kênh mới cho mình xin link mình đăng ký kênh nhé.rất thích nghe bác nhận định về thị trường và cổ phiếu.

Uk bạn nhé :slight_smile:

1 Likes

Cụ cũng nghiên cứu mảng FX ah? Đa năng quá!
Lại trùng sở thích rồi :beer:

Ko FX mình bỏ lâu rồi, Coin trading thuần tuý như CP thôi, có điều NAV bé hơn ck và buy and hold là chính để làm hồi môn cho con cái :))

2 Likes

Nếu xác định là hồi môn cho con cái, em nghĩ cổ phiếu tốt hơn chứ nhỉ?
Chẳng hạn như
Giá hiện tại của cổ phiếu Microsoft là 304$, còn FPT mới khoảng 4$ ^^!
Blue chíp của mình chỉ bằng giá penny bên Mẽo thôi :wink:

Uh, view khác nhau nó khó nói lắm. Để xtk cổ phiếu cần rất nhiều time chứ coin giờ xtk mà chả cảm giác gì đâu bạn. Còn tương lai nó còn nhiều điều để nói lắm, nên thôi view vậy thì không chia sẻ về coin được rồi :slight_smile:

3 Likes

Chúc ngày mới tốt lành. BMS kéo ghê

Nay có siêu phẩm nào k đại ca? :blush::shrimp::shrimp: cần 1 em “tôm càng xanh” ấm lòng mùa dịch

1 Likes

BMS CTS xanh, CMG tím. Chờ lái DBD nữa là đủ bộ e. EVS lại tím éo sàn :smiley:

1 Likes

cty ck hô toàn 55-60 . Thôi 52 bán được rồi🤣.

sóng ck to quá các cụ nhể, sau VCI FTS
giới thiệu các cụ loại 2 CTS EVS BMS cũng lời hết mồm, có nên cập nhật 1 e nữa ko ta :smiley:

6 Likes

e toang rồi đại ca ơi. cứu em.