Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

em xin đề cử TGG, BII

1 Likes

Anh Linh ơi cho e hỏi, Ck tci nay mua được không ạ

evs đi e

1 Likes

CNG chóng mặt quá a ơi :joy:

1 Likes

HÀNG A phím toàn hàng lởm, chú chém làm gì :smiley:

3 Likes

hsg tớ đánh giá vòng này cao nhất. mục tiêu 5x nhé :smiley:

3 Likes

nkg hsg smc:)) sắp cán target ae ta chém tháng 7 rồi :))

Em xin phép anh Linh một chút ạ! “chào cả nhà. đăc biệt ai đã đang có dòng than. đúng phương châm gia đình vn68. Tôi cũng muốn khuấy động 1 tý, là ai lãi to lãi lớn có lãi, hãy dành bớt 1 chút dù là ít vào quỹ vắc xin- phòng chống covid 19. bản thân tôi cũng đang đi chống dịch, nhưng toàn xin làm ca tối, ca trực sáng để tranh thủ lướt cổ. XIN CẢM ƠN CẢ NHÀ NHIỀU!”
VÌ topic nhà anh Linh chắc nhiều người có cst nbc…nhỉ. chúc cả nhà giao dịch hiệu quả.

5 Likes

Nam ơi. Cho cú pháp nt hay tk để khi bán đc ck nhé.

Ồ. Thế bộ đội thật àh. Thấy onl suốt ngày mà. Thời gian đâu còn chống dịch nữa. Tưởng nghề nghiệp chính là nhìn bảng điện.

e cứ 16h30 đến 22h30 và trức ca sáng thì 03g00-05h30. nên rảnh lại lên f sáng sớm hô hào là vì thế

chị vào app của các bank. đều có mục ủng hộ quỹ vắc xin đó ạ. e dùng bidv thì thấy nó có luôn.

1 Likes

Sk tốt thế. Ngày thức đêm trực. Ko ngủ thế lấy đâu sk chiến dài.

cái này ở page fb của a a phím hàng bao lỗ vs điều kiện ck ủng hộ quỹ vc trước. Chứ cái này thì hành động đẹp mà :))

3 Likes

Ah. Tưởng có kêu gọi riêng. Thế thì D cũng ủng hộ rồi. Ủng hộ theo nt và ck đều làm rùi. Đểu hnao bán hết lại ck típ.

thôi nay thấy chỗ nào cũng gáy, tớ lại đi xem phim tiếp, các cụ ở lại nghe các chuyên gia chém nhé :smiley:

1 Likes

yêu anh, ahihi

than còn mỗi em CST là nũng nịu chưa chịu mặc áo tím bác ạ. CNG cũng bạn thân của CST nên mặc rồi lại cởi ra. Hai chị này làm nũng quá

tùy tâm mà. hihi. chứ ai đứng ra lập quỹ đâu chị. dễ mang tiếng lắm. chúc chị ngày mới vui vẻ. mà hnay bảo giới thiệu em cô nào à. chưa kịp đọc nó trôi rồi

1 Likes

Công nhận. Vụ lập quỹ dễ nổi tiếng^^.