Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

He. Bảo là có làm rệ HN ko. Thích e ngoan hiền hay xinh đẹp chân dài(nhưng lười).:sweat_smile:

1 Likes
6 Likes

cơ hội cho cả thép + xi măng của VN đang đến :slight_smile:
https://ndh.vn/kim-loai/dong-thai-moi-cua-trung-quoc-day-du-bao-gia-quang-sat-giam-gan-30-1299540.htmlGiá mặt hàng này giảm sau khi chính quyền tỉnh Vân Nam yêu cầu các nhà máy thép phải điều chỉnh kế hoạch sản xuất để giảm sản lượng. Vân Nam vốn là tỉnh chiếm khoảng 2,3% sản lượng thép thô của Trung Quốc. Cùng với các động thái đối với các công ty thép, Vân Nam cũng yêu cầu các doanh nghiệp sản xuất nhôm phải giữ sản lượng từ tháng 9 đến tháng 12 bằng hoặc thấp hơn tháng 8. Tỉnh này cũng đề nghị các doanh nghiệp sản xuất xi măng giảm 80% so với tháng 8.

9 Likes

vừa làm anh thợ mỏ xong giờ chuyển sang anh thợ rèn anh ạ hihi

Cam ơn anh đã chia sẽ. Rất hay anh a.

cảm ơn ban linh rất bổ ích 1

minh có thể sử dụng dịch vụ của bạn đc ko nếu đc nhắn vào email honghoa19699@yahoo.com

Thép xi măng than khí nhôm, tím đến bao giờ :))

3 Likes

đấy là báo tiếng Việt, còn đây là hỉnh ảnh tiếng Tàu cho ace cầm thép + xi măng thêm yên tâm :))

P/s: xuất khẩu sắt thép tháng 8 cũng lập kỷ lục :slight_smile:
Xuất khẩu sắt thép lập kỷ lục 1.5 tỷ USD nhờ thị trường Mỹ và châu Âu | Fili

4 Likes

Lừoi có em trị:))))

1 Likes

Giá than- thép- khí-nhôm… nó lại điên rồi anh :kissing_heart:

Hai tháng nay mà k có bcc ht1 thì… ahiahi. Chúc a ngày mới xanh thôi- k tím nữa nhé:stuck_out_tongue_closed_eyes::joy:

kệ nó mà, vốn dĩ nó phải thế cứ cầm cổ khí + than +xi măng +nhôm + thép là ấm no :))

4 Likes

anh Linh ơi, nay trễ rồi mà chưa thấy video of anh. Ăn cơm hổng có ngon a ơi

Qua mình bảo nghỉ vài hôm cho các chuyên gia khác làm việc mà :smiley:

3 Likes

Anh Linh ơi, anh cho em xin cách thức để vào nhóm của anh với ạ.

hôm qua m mới xin đc vào hihi. bạn add ■■■■ ảnh r ảnh chỉ cho

sao chữ “da lô” enter là nó thành 4 dấu chấm vậy trời

Mình cảm ơn bạn nhé

1 Likes

dòng tiền thông minh bắt đầu vào các cổ phiếu EPS cao PE thấp RAL APF SLS KSV …:smiley:

5 Likes