Những điều chứng trường không dạy bạn. Điều đặc biệt nhất: Cú lừa về cổ phiếu cơ bản. Bài học DIG, HPG, HSG, TCB, HVN

, , , , ,

Sự giàu sang ở đó đó người anh em

DIG thì tôi lại chả múc xúc từ lâu rồi. KKK

2 Likes

Hay đấy . Nói thật nhờ có a7 tôi chịu dc những cú đấm đau của thị trường…a7 cho tôi biết tránh xa cổ thép .cổ bank …thiên thời a7 dịch mà tôi theo dõi chưa xịt phát nào … Minh quân

4 Likes

HVN âm vốn CSH cơ bản cái lỗi gì. HVN p
hải chết ko chống được.

1 Likes

Bài hay lắm! Tks bác!

Ok chúc may mắn

Bài viết hay

Kaka thanks huynh đài

Chúc may mắn

bài viết hay sâu sắc. Khích lệ được ý chí của 1 người đang cầm cổ đất như em

1 Likes

Thứ nhất, đã sai chính tả thì đừng nói đến chuyện lớn lao, vì đó là kiến thức lớp 1. Thứ hai, bạn bảo cổ bđs ko vay nợ là ngon đúng không? Xin mời múc, húc, xúc NDN, NTL những con hàng bđs dư thừa tiền mặt gửi bank và mong chờ sự giàu sang. Mình phím theo ý của bạn đó, chúc may mắn nhé.

Haha, văn bản gõ 100 từ sai 1 từ mà bắt bẻ sao! Bỏ qua vấn đề nhỏ nhặt này đi bác.
Ít vay nợ chứ ko phải là ko vay nhé. Ls dần tăng thì cty vay nợ nhiều sẽ bị áp lực trả nợ ngay , nếu tài chính ko lành mạnh phải thanh lý ts giá rẻ đấy. Chưa kể lạm phát cao thì mặt hàng cao cấp sẽ rất khó bán. Apple phải giảm sản lượng iphone rồi đấy. Chúc bạn thành công luôn nhé. Hihi. Trao đổi học tập thôi nếu có nội dung nào hay AE cùng thu về ko ít.

1 Likes

mình chẳng bao giờ đưa mã cổ phiếu cụ thể trong topic chung thế này! mà đưa ra cũng phiến diện lắm làm bó hẹp tiếp cận 1 vấn đề khách quan. mỗi DN là 1 câu chuyện riêng ko đánh đồng được.

1 Likes

Sự giàu nghèo đến từ việc nhận thức và tư duy

Ông chủ pic cũng viết sai chính tả mà, báo dân trí, 24h vẫn có sai chính tả mà. Đàn ông thì nên bỏ qua tiểu tiết đi quay vào vấn đề chính.

3 Likes

Cầm dài hạn ổn. Thị trg hết vị rồi. Ko cầm cổ đất ko biết mua con gì

Vốn tự có chỉ tốt khi được sử dụng chứ gửi bank thì…

1 Likes

Cái gì cũng bỏ qua rồi bỏ qua cả cái lớn. Tùy các bạn, mình thì duyệt văn bản và là người ký nháy nên quy định việc nhỏ còn thế thì việc lớn sao.

Tùy giai đoạn kinh tế thị trg

Nhìn bao nhiêu đại gia giàu lên vì đất r vẫn còn chưa tỉnh ra mà ôm cổ đất đón xu hướng đi ae nhỉ