Những nhà đầu tư đại tài!

Em anh ơi, em xuống xong rồi :frowning:

2 Likes

Trời ,hôm qua anh có nói mai KBC và SGT hồi mà e

6 Likes

Em còn mỗi fcn với tar thôi :)).

2 Likes

Kbc mua dài hơi đc ko a

2 Likes

Được e ah.Nhưng nếu đạt LN kỳ vọng thì chốt cũng ok e.

1 Likes

Tar hy vọng mai chạy.FCN còn giằng co

4 Likes

Em chào cả nhà, em mem mới nhưng tàu ngầm theo pic đã lâu ạ. A Rồng cho e hỏi mai con nào còn điểm mua ạ

2 Likes

A chào e,mai canh con AAS, FCN vào giá đỏ đầu phiên e nhé. Chúc e may mắn

6 Likes

Anh ơi, penny chạy hết như này thì tt có nguy hiểm gì không anh? (Em học hỏi chút ạ) hihi

2 Likes

Thật ra đây là tín hiệu nguy hiểm,cổ lởm tăng nóng liên tục trong khi cổ cơ bản làm ăn thực lãi thì lại giảm.Đó là tín hiệu phải bảo trọng đưa tiền cổ về 7/3 hoặc 6/4 nếu cổ cơ bản tốt

6 Likes

Múc

hình ảnh

1 Likes

Giai đoạn này o hô múc và xung phooooong được.Lựa chọn đưa về cổ an toàn cho chắc bạn ah.Cổ họ nhà Nhân càng phải tránh xa

7 Likes

cdo game mới nhủ,34 cây ce

2 Likes

Dạ, em cảm ơn anh ạ!

2 Likes

E đang cố gắng thu giảm tỷ trọng theo bác nói mà nhìn thấy cổ là cứ muốn múc ạ. Chưa quản trị được A ạ.

2 Likes

Đấy là đại ka nói chung chung còn mình đang cầm hàng cơ bản có báo cáo quý đẹp thì không sợ mà. Nàng cứ yên tâm trú bão trong nhà a R đi :heart_eyes:

3 Likes

Đừng manh động e ạ,thị trường còn đó chứ có mất đâu,quan trọng là mình còn tồn tại trong TT o mà thôi e ah.

4 Likes

Lưu ý khẩn: dòng họ 3A chuẩn bị vào điểm mua nhé bà con.PVD đang vào phom rất đẹp 17,5-18 múc hết hy vọng x2 từ đây đến cuối năm hay chậm nhất là đầu 2022.Hàng an toàn phòng thủ tốt và tạo ra LN.

22 Likes

Hì. Vâng C. E đang có 2 mã của A Rồng. Còn mấy mã cũ em chưa thanh lý được hết ạ. Ck với ng hàng chưa out được.

3 Likes

Vâng Anh. Em cám ơn A!

3 Likes